KHB kế hoạch lãi 60 tỷ, hưởng lợi siêu dự án 52.200ha. KHB phiên bản lội bùn sống dậy tiếp theo BII VOS tăng giá gấp 20 lần

tôi cũng công nhận, nó tương đối an toàn với mức tăng giảm như hiện nay. thực ra mình vẫn định sẽ ra/vào lướt lát T+ với mã này

1 Likes

nice choice đó he he! Xoay tua ngày 02-03 giá hên hên 5 giá - luôn có hàng dư tiền :stuck_out_tongue_closed_eyes:! Như con cdo đó - quay tay phê lun kkk! Gud luck bro

1 Likes

Mã này có triển vọng gì không các bác?

Giang hồ đồn tái cơ cấu - đang chia lại kho vàng - còn đúng sai hông biết

1 Likes

Có tin gì cụ thể không bác? Rủi ro thế nào để e ngâm cứu với ạ

Tin hành lang thôi bác - chứ có tin cụ thể thì nó bay lên rồi kkk - giờ ae người ta đang bận sóng bđs kkk nên đâu ai để ý nó - nên khúc này túc tắc mua đợi phát quà - e thì gom dần rồi - TA khúc này đang tích luỹ 4 tuần liền rồi - nền khúc này mà bay lên là break đỉnh cũ dễ ẹc thôi!

1 Likes

Hình như KHB cũng khớp sóng đầu tư công đấy bác, đoạn cuối năm nay nhà nước dồn lực thì cũng có cái hi vọng vào e nó, chart khá đẹp, không biết có tin ngầm gì không

1 Likes

Thế này múc lên 10k cổ có khả thi ko? hôm nay lái đánh xuống lấy hàng là đây…ai tranh đk xuất cung cấp vật liệu xây dựng của em nhé

888 ổng buông con này rồi bạn Tôi - chắc còn ít ae ôm lắm - trong đó có Tôi với bạn :sweat_smile:! Mà thấy bạn cũng ôm JAV trùng máu với nhau ghê ta kkk

K thấy bên
KHB thông tin bán vlxd gia lai chủ thớt

Em này từ giờ tới trước tết âm lịch khả năng lên 2x cực cao! Ae nắm chặt hàng

hic, chạy kịp lên 2x ăn tết ko các bác ???

Mục tiêu ngắn hạn 12, từ hôm nay trở đi có thể nổi trend đá xây dựng, KHB liếm được dự án nào thì tốt :smiley:

1 Likes

Có ai có thông tin về KHB lấy được dự án khai thác đá xây dựng kg nhỉ? Hãy chia sẻ nhé. Thanks

KHB trúng mỏ quặng rồi, đang tìm thuê khai thác, khi nào ra tin là kéo mạnh

1 Likes

KHB mai khả năng mai bắt đầu CE

Nguồn tin này là như nào bác! Mé mé cho anh em biết chứ nói vầy pó tay kkk

các cổ đông còn giữ hàng không nhỉ?

1 Likes

Vẫn giữ! Lên lại sớm thôi

e nó nay làm phiên rũ ác quá các bác nhỉ? Mong đạp mạnh xong lên