Khoái Lạc Lầu Diễn Nghĩa

Úp bô toàn mặt trận và lui quân chờ sụp đỗ

Lui về cửu trùng khoái lạc đài sa đọa cùng đại ka, chờ vỡ vụn… rồi tái chiếm thành trì

Khoái lạc bất tận cửu trùng đài…

13 Likes

Không có sự đi lên nào k phải triệt tiêu lực bán. Phiên nỗ lực thứ 5 hoặc 6 vol vẫn cao trong khi chỉ số bị bán (đi ngang 1 vùng) thì chỉ có thể là chờ upbo.

1 Likes

các blue lớn đã ngáo giá

Dòng bank đã ngáo giá

và nhiều blue lớn ngáo giá

chúc ae ở lại mạnh giỏi

Đến lúc ăn chơi tận đỉnh của sa đọa đài nhìn chiến địa khói lửa chém giết nhau rồi.

Lên tiếp thì chúc mừng người ở lại có lãi, cũng đỡ phải mang tiếng đi nhét than vào háng thằng khác

8 Likes

Co giật tại đỉnh, cố gắng rướn không được, ảo ma phù phép tạo cảm giác chỉnh xong, chỉnh liên hoàn nhưng vol. không giảm thậm chí cao

Giá trị giao kịch đã kịch kim mấy ngày rồi

sớm cạn sức cầu

khi số đông phát hiện, thì đã ngập mồm cp

và… rơi như 1 chiếc lá chao nghiêng cuối thu

Dự là khoản 1,000,000 tỉ ngồi đỉnh đợt này…

4 Likes

chờ sụp đổ, bà con kêu thì vào lại

Không sập thì Bô chờ tới chết

Vì Bô chỉ chơi trò chơi kim tiền, trò chơi sụp đỗ

8 Likes

Thông điệp Bô gởi là cho anh em nhiều năm theo dõi message của đại ka.

Chừng nào mua được ka quýnh dây thép về lầu khoái lạc…

còn tự chơi thua ráng chịu, đừng inbox ka giải quyết mấy cái chửa hoang đó đâu nhé

14 Likes

Biết ơn ka. Đi theo ka bấy lâu cũng tự mình phân tích dc thị trường. Em đã out sớm cách đây mấy phiên rồi.

4 Likes

Nếu nó rơi thẳng đứng thì nổ tung vô địch tung cước ăn hồi, nhưng nó ko dành có các huynh đệ…

Chỉ dành cho hoàng đế bắt đáy…

5 Likes

khôn hết phần thiên hạ

Sập và chỉ sập, sập nặng, vỡ vụn, hàng trăm mã sàng liên hoàng, toàn nhơn loại phải chết…

… thì vào lại

cái trò chơi vỡ vụn nó vậy, kiềm chế được cảm xúc, 100 trận thắng 1000

Nếu không, đồng lãi làm ra chỉ là giữ giúp cái sòng vài hôm rồi trả cả lãi và gốc nhé…

6 Likes

Dạ cũng tiếc nó lên tiếp 15% nữa. Nhưng thôi trình kém thì chấp nhận ạ. Hihi

1 Likes

có thể lên 15% và phải đánh đổi 150% rủi ro

nên hiểu sự lựa chọn thông minh nằm ở đâu

phải hiểu là ta sống vì cảm xúc con bạc, còn ta ko biết tính, cảm xúc theo con bạc, thì thằng khác nó ăn xác ta

xem nó như 1 công việc cần làm, làm thế nào để tốt nhất…

con bạc phải chết để anh em khoái lạc lầu sống…

6 Likes

Ban xong roi phai kiem che dc cảm xúc phai ko ka

2 Likes

Cứ mỗi lần tt chỉnh là thằng ■■■■■ chui ra oẳng lấy số: chờ “sụp đỗ” tủ 1000 đến nay vẫn chờ :smiley:

1 Likes

Nếu lên tiếp thì tốt cho người ở lại, chỉ là giờ đại ka rời sòng, vì xác định cuộc chơi ko dành cho đại ka nữa…

3 Likes

Tt đợt rồi nhiều mã có tăng mấy đâu mà chỉnh sâu dc? Căng về 1250, qua thì 1230 tiền đã ầm ầm rồi. Chưa thấy nước rút lấy gì chỉnh sâu dc?

Những thằng đần văn độn bị tt giã cho ra bã 2 năm nay giờ nhìn bảng giá khiếp như cờ hó khiếp pháo :smiley:

1 Likes

Một kẻ Bỏ lỡ cuộc chơi hơn 8 Tháng thì lấy Tự tjn và Tư cách ở đâu để phát biểu nhỉ !? :thinking:

5 Likes

Lại chui vào hang chờ sụp đỗ thoy ka nhò :))) yêu ka

Kaka chuẩn bác. Giỏi ko lên đây chém gió