Khoái Lạc Lầu Diễn Nghĩa

té nhiêu thôi à, thế biết khi nào là đáy nhỉ…

còn nhiều con bạc cứng lắm, nhất là bán ra mấy phiên trước, “chỉnh là múc” mà… cho mầy múc…

image

3 Likes

Từ khi nào cp giảm 2-3% gọi là sập mà kêu đúng. Ông Rồng mất xác từ lâu rồi uy tín với ai. Về 1230 quanh là múc, giảm thêm 3-5% có gì mà nhặng

2 Likes

Khá @Jean.2007 @Jean_Claudevandamme
Lại dùng nick đểu đi chửi bậy hả.
@Andjku tiền bối chắc full margin rồi.
@Doan_huynh mời các hạ tấp vô lề, đúng sai bảng điện trả lời. Trên thị trường có 2 loại người: loại thứ nhất không biết đâu là đỉnh đâu là đáy; loại thứ hai không biết là mình không biết đâu là đỉnh đâu là đáy. Các hạ thuộc loại nào?

2 Likes

Còn có loại nữa là loại ko biết các a nói gì mà cứ nhảy vào mồm các anh nói như biết. Có hiểu ko? Ko hiểu đúng ko, thế đúng loại đấy đấy

Chuỗi ngày tới vui vẻ nhá

A hỏi thật thằng e nói mà có hiểu mình nói gì ko? Còn a bảo, trên f này cáo nhiều chứ gà làm gì có lứa mới. Nên các a thừa biết đoạn này phải cân bằng dc tiền cổ, càng xuống a càng thích sợ ko xuống dc nhiêu e à. Chứ fn rồi cứ mù quáng tin vào nhận định của người khác thế e

Vâng bác giỏi mà, tôi chưa câu nào phủ nhận điều đó đâu. Bác cứ tự tin thế đi không phải lo lắng nhé.

Cảm ơn @SuperModerator dọn rác rưởi giúp!
Tôi chỉ là khách thỉnh thoảng ghé qua lầu, thấy chuyện bất bình thì ngứa mồm vài câu chứ tôi không bao giờ muốn gây chuyện với các Cao Thủ trên diễn đàn.
Xin lỗi các bác khác đã phải chứng kiến nãy giờ.

3 Likes

còn cả tháng nữa thì mới đến đoạn nước rút.chứng khoán ngon nhất đoạn nước rút đạt đỉnh. bác xuống tàu hơi sớm đó :grin:

1 Likes

Bước vào nhà người ta phải tôn trọng chủ nhà. Đến sau không hiểu đầu đuôi gì mở mồm nói làm ô nhiễm không khí. Trước comment đồng chí thấy ở đây là một đống rác đã được mod dọn rồi, nên tôi mới cảm ơn mod. Mod đã ở đây từ sớm, đồng chí hiểu không.
Thích chơi nổi lấy số hả. Có nghe Càng nổi càng dễ vớt không.

1 Likes

Có đường lên dốc nào mà không quanh co uốn lượn. Có con buôn nào ủ hàng, pr chán chê rồi lại đem hàng cất kho. Ép các con buôn nhả hàng thì mình mới ra hàng mới mong hốt được tiền thiên hạ. Thị trường phải đi lên.

1 Likes

Gồng lãi siêu phàm

1 Likes

Bô cho nhận định khách quan 1 tháng tới thị trường thế nào.

mấy thanh niên cứng đâu rồi, ngập mồm margin rồi à… tốt đó, có bản lĩnh, tuổi trẻ tài cao

8 Likes

Chiếu nghỉ, 3-5 tuần.

2 Likes

huynh đệ khoái lạc lâu đài ăn no hàng tự nhiên tt nó lên.

Rất đơn giản…

3 Likes

Cứ tt giảm là cậu chàng chui khỏi hang oẳng ngay!
Thật đáng khâm phục đó
Cậu có thấy họ Viettel, Họ FPT, TS, Shit tăng ầm ầm không cậu? Hay đời cậu oánh chứng chỉ nhìn chỉ số?
Báng bổ

1 Likes

Em đố các bác sau khi em này ngoặm phải quả dưa nướng này thì sau đó thế nào ạ? (em có biến tấu câu chuyện lại 1 xíu)
Chúc cả nhà đầu tuần vui vẻ, không sân si không đa nghi, không nghĩ ngợi gì nhiều quá nhé vì dù thị trường lên hay xuống hay đi ngang gì thì cũng cổ phiếu tăng có cổ phiếu giảm, một vài cổ phiếu không thể đại diện hết cho thị trường được. Ta nhìn cái tổng thể trước rồi mới đến cái chi tiết, tiền là của mọi người, mọi người tự quyết định, mọi nhận định khen chê chỉ nên để tham khảo.

1 Likes