Khoái Lạc Lầu

CácBô lão
Bô đài
Bô đệ
Bô tỉ
Bô muội
Bô bỉm
cùng tất cả các Khoái Lạc Bô

Boka xây Khoái Lạc Lầu này làm nơi thỉnh thoảng đi đi về về mà không phải nương tựa nhà người ta, cũng để các bô đệ, bô muội cùng khoái lạc bô khách nếu có nhả hứng tới lui cùng các bô.

Thông điệp của Bô cho thị trường hiện tại: Lấy tĩnh chế động, bất chiến tự nhiên thành.

Xu hướng lên của thị trường là không có gì cản nổi. Trên đường lên sẽ có những phiên đau đớn quằn quại, nhưng nó sẽ lên. Mua giá rẻ được nên mừng, mua giá hơi cao không có gì phải lo nghĩ, tt lên nó sẽ fix lại lỗi lầm của người dương thế.

Nhớ là chơi là chơi 1 xu hướng, ko phải chơi theo ngày. Tự hỏi rằng vì sau uptrend thì mình ăn ít mà downtrend thì mình thua nhiều như thế. Đó là vì downtrend mình nghĩ nó uptrend và ngược lại uptrend thì mình nghĩ nó downtrend, các cảm xúc sai lầm loài người tồn tại mãi mãi, màu sắc xanh đỏ của bảng điện dắt mũi các khoái lạc bô đến tận cùng của nghèo khó…

Chúc các loại bô một năm lồi mồm sưng mỏ bục diều nức phao câu!

19 Likes

Múc hả bô ca

5 Likes

Múc, nằm yên và chờ đợi trong hạnh phúc!

3 Likes

Nên nhớ, dù họ là ai, công thức vẫn là mua thấp bán cao để lồi mồm, hãm hiếp, vùi dập… rồi vẫn phải lên…

5 Likes

Chào mừng KLL trở lại

3 Likes

Quan trọng múc gì bô ơi

nhưng thằng lã bất vi nó bảo giảm ae nghe mới đau

1 Likes

tây tàu phi ầm ầm còn vni đi ngược. vãi cl

1 Likes

Đời bô nhiều năm trên chiếu bạc, ít nhất có 1 chút kinh nghiệm máu xương

Chỉ số nền vni là 1000. Đỉnh 1530, đáy 875

Không bao giờ có chuyện phân phối tại vùng 1,000. Có chăng là vẫn vũ quẩy nước ăn hàng cá cơm.

Vì nếu đỉnh là 1,100, đáy nó phải về 600, các bô đài tự nhũ xem nó có về đó được không. Nếu cho rằng nó về đó, thì nên bán hết, sút hết.

11 Likes

ko ai nghĩ xấu thời bơm tiền mà vẫn bị bọn bẩn đánh úp

1 Likes

Nằm yên rồi bác. Đạp cứ đạp

xấu hay tốt, bằng cách này hay cách khác tt vẫn phải lên, nó lên như 875 đến giờ, lúc đó có gì tốt đẹp nhưng nó vẫn lên. Đó là ẩn số lớn nhất của cái gọi là chứng khoán, nó không có cơ sở, ko có logic nhưng nó vẫn diễn ra thường xuyên

Đừng cố tìm lý do cho thứ ko cần lí do!

4 Likes

Cuối phiên có ngáp ko bô

2 Likes

lúc này bô ko tính theo phiên đâu, tính theo tuần

2 Likes

View dài dùng nến tuần

Uptrend là rất rõ ràng

7 Likes

Kẹp mấy tháng rồi?

1 Likes

Mày kiện Mod, chửi Mod thì sao hả thằng bệnh hoạn?
Làm đi, kiện đi, bỏ f đi!!!

1 Likes

nhờ mod @SuperModerator xem xét nick @KhaLung này đeo bám quấy rối giúp. cám ơn mod

4 Likes

HPG “không có sức rướng”
Đúng con bò!
Còn hô bán chờ sập :grin::grin::grin:

3 Likes

PDR VHM vẫn chơi được, ko phải cứ BĐS là xấu