Khóc sầu vì VAB

Trong group mình có ai chung thuyền với mình ko? VAB

1 Likes

Ngân hàng P/B=1.3; ROE=11%, giá rẻ đang tăng trưởng, thấy tiết cung mà sao ko tăng?

Làm nào bác leo lên đc con tàu ko người lái này hay vậy bác? Nó cứ loanh quanh 13.x đến 14.x quay đầu bất chấp index bão bùng cũng có cái hay nhỉ vì bác ko bị giảm NAV mấy trong tuần qua. Kiên nhẫn chờ gió ủn là chạy tít thôi bác chứ gọi thêm mấy bác ngoài kia lên tranh luận vài câu là chìm tàu ngay lập tức :slight_smile:

lỡ rồi, theo nó thôi.

1 Likes

Lập hẳn cả một pic để khóc vì vab à, hok sao đâu, con vab nói riêng và ngân hàng nói chung, đợt này cứ loanh quanh thế cũng tốt rồi, đâu có thành công nào mà thiếu sự kiên nhẫn

2 Likes

Bác thử dũng cảm nhảy sang tàu khác xem ổn k?

Mà thôi, bác đừng nghe ai, tự đi! Khó lắm phải tự bác ạ! Chúc bác có những qđinh đúng nhất!

2 Likes

Phải đấy. Các bạn phải kiên nhẫn, ví dụ tôi nhớ thời điểm tháng 2-3/2020 ; con HUT giá 1.4; con bii 0.7; giờ nhìn lại gia nhiêu

2 Likes

… và vân vân , rất nhiều con như thế

1 Likes

Các bác đừng nhìn 1-2 tháng bây giờ có lên được gia này hay không, giá kia hay không; không cần, cứ để đó đến cuối năm xem sao

1 Likes

Những con nào giờ không có thông tin hoặc có thông tin nhưng thông tin rất xấu, gia cũng chiết khấu đủ mạnh, cơ bản tương ứng với thị giá hiện tại; thì cứ mua vào cất đó

1 Likes