KHỞI TỐ HÌNH SỰ HỌ APEC vni giảm 100đ là còn may mắn

có hiểu thế nào ngta gọi là khởi tố hình sự ko. hình sự khác dân sự chỗ nào biết ko.

1 Likes

t trông cho giảm để múc cổ anh L đây :laughing:

1 Likes

một thanh niên thập toàn tinh thông vạn sự cho hay :woozy_face:

k thấy tên nick sat thu hắc long hội ah?
bố hỏi lơ mơ bị ám sát đấy :rofl:
trốn đi kkk

A7 đi khen 1 cổ phiếu thì cũng ko khác gì ông hay tôi lên bài khen cổ khác, nhưng bỏ tiền ra thao túng như a Lăng với a Quyết là câu chuyện khác rồi.

1 Likes

Em ko biết, bác thông não giúp em cái, câm ơn bác :grinning:

Ngu mà tỏ ra nguy hiểm nữa em trai .

thứ 7 mà rôm giữ bay

có khi pai đổi cái tên là khởi tố hình sự cho nó hoành tráng

1 Likes

Bác Tô Ân Xô của em chưa lên tiếng, các bác giỏi tin nhỉ?
Muốn chim lợn cũng phải có link, còn ko, nhẹ thì 7,5 củ, nặng thì gúc Đặng Như Quỳnh :grinning:

Giải tán đi, nick ảo tưởng thích chém gì cũng đc hay sao :grinning:

Nếu A7 thao túng, làm giá kiểu mua bán thì đứt. Chứ lên live chém gió thì sợ méo gì, bắt thế thì chả brocker, anh em diễn đàn nào dám chém câu nào.

1 Likes

bị phạt thật ak. sợ quá. cb sẵn 10 củ rồi. nộp 7.5 củ còn 2.5 củ đi nhậu bữa. báo hộ cái nay đag rảnh

Chúng ta cùng chờ đợi nhé, sau hệ sinh thái apec sẽ là các hệ sinh thái khác bị thanh trừng. Cùng đón chờ các đợt thanh trừng chứng khoán lớn nhất trong năm 2023. Biết dòng tiền năm nay dồn về đâu rồi đấy

Hì hì, sao bác ko để nguyên cái tít đi, em chụp hình tít cũ rồi đấy :grinning:

1 Likes

mà sao ngày xưa a7 nó chửi cp điều hành kém ko báo cog an bắt nó đi. cho dân đỡ mất tiền. tội này lớn lắm. lần nay k biết có qua dc ko.

cái tit cũ đó chưa đủ hót. khởi tố hình sự nó mới to

Em ko biết, sang tuần mấy cổ em cầm liên quan đến pic này của bác mà bị lau sàn vài phiên, là em báo cáo :grinning:

đã bảo hôm nay đag rảnh. báo luôn đi. để đi nọp phạt. sang tuần còn pai canh short. bận lắm

Nay e ko rảnh bác ạ, sang tuần nó lau sàn vài phiên thì mới đủ nhứng cứ :grinning: