Không cản nổi Thiên thời tiền ùn ùn sút bank thép xúc cổ đất , dự cổ đất sớm quay lại hành trình CE bất tận

Giá ngon mà chỉ tiếc không có tiền múc :(( Thèm nhỏ rãi!

L14 ra bc a bảy phang gần 400 tỷ DIG vs CEO lãi gần 100% khiếp nhỉ a Bảy đúng là thánh chứng thật tội nghiệp đám con nhang đệ tử cứ nghĩ lên 2tr 1 CP vào hứng bô

Mày ăn gì ngu thế. Đâu phải bán mới hạch toán đc hả ku ??

15 Likes

A7 cứ kệ cho đám chim lợn gào thét. Đứa nào sợ cứ việc bán đi.

1 Likes

Nó chất bọn mác gin trước.cổ sọc sau,có biến dút lệnh đó. :laughing:

1 Likes

Ok,đẳng cấp đó. :laughing:

Lên 30% ko bán giảm 30% rên rỉ kk, a7 nói rồi không có tầm nhìn không giàu ck được đâu

1 Likes

Chém gió múa lửa tí thui bác :rofl::rofl::rofl:

Lên top đê bạn ơi viết này mới chuẩn chứ

1 Likes

Nhiều cổ phiếu như CII CEO DIG … ai mà full margin ở đỉnh thì chắc nốt tuần, hoặc mai là cháy và tan cửa nát nhà, vợ chồng đổ vỡ. Mong mai thoát sàn, ai cũng muốn bán, sợ ko ai mua

1 Likes

Có bán đc đếch đâu, nhiều nhà chuẩn bị rao bán, tan nhà nát cửa hết rồi. Cứ kêu sợ thì bán đi, bán đc cái cc. Đ hiểu thanh khoản ko có, ko ai mua, kêu bán. Ngu

1 Likes

1 Likes

bán thật để tôi nhé

A7 mai trở lại và lợi hại hơn xưa.tôi ko đệ tử ÂU nhưng thấy AI nói đúng.thời bơm tiền thì chỉ có bđs là nơi trú ẩn tốt nhất.hôm nay bđs KCN tăng rồi hy vọng mãi bđs thương mại tăng là sóng vào.chúc ae A7 mạnh khoẻ đầu tư thành công

f0 chẳng có gì ngoài tiền nên nộp 200tr khoá học A7 cho em Tươi Nguyễn gặt lập nhóm đại bàng xong thì tài khoản tèo thẳng cẳng luôn không bán đc, đúng là đau hơn hoạn

1 Likes

Thầy A7 xác nhận mua DIG, CEO 2 phiên qua trong livestream rồi nhé ae

Kêu ổng show tài khoản mua bán bạn. :)) mồm hô mua nhưng tay nhấn bán thì cũng v. Toàn đếm cua trong lỗ. Phiên mai nữa thôi là call r

1 Likes

Thế chắc mà tk lời đc 400 chắc thoát ko dư cổ nào luôn ấy nhì ? Tầm nhìn rộng thế ai mà chịu nổi

Ối zời ơi . Mấy cây FL mà tụi nó bay đông quá , hoảng loạn quá . Mai sút sàn cutloss cho nó an cmn toàn mấy chim ơi