Không cản nổi Thiên thời tiền ùn ùn sút bank thép xúc cổ đất , dự cổ đất sớm quay lại hành trình CE bất tận

lãi từ úp bô CP của L14 là 379 tỷ. Thì bảo sao ae chả đổ bô. Chia buồn ae nhé. L14 có bctc rồi. Con mẹ súc vật

Tuyệt vời cảm ơn Thầy A7 vừa litream. Cổ BĐS của Thầy muốn ăn dày phải lên xuống càng giảm càng bật mạnh sau này.Giờ mới là chân sóng thần!

Thầy ơi em đu đỉnh 100 CEO lạnh quá, thầy show tài khoản cho em đỡ run được không ạ, hix

2 Likes

Ngoài kia đất sốt lên đồng
Trên sàn nhỏ lẻ nhảy chồng vứt đi
Hỡi ơi đánh chứng kiểu chi
Giàu sang gõ cửa dỗi khi đuổi về

2 Likes

Đu 100 thì bán giá tiền triệu . Gớm , a7 chứ a8 a9 show tk ra thì cũng ko thoả mãn tụi m . A7 mà nói sai thì tụi m đừng có nghe !

Bỏ chơi đá chuyển qua chích rồi ah :))

Bọn cty chứng khoán đang hô tạo đáy hô mua bán để thu thuế phí, năm 2022 này rủi ro sẽ nhiều chứ không dễ mua là Thắng như năm 2020, 2021 đâu nên cẩn thận không có bao nhiêu thành quả ra đi sạch sau những nhịp hồi bắt giao rơi

Thầy ơi, e nghe nói LFI có vào cả NLG và KBC đợt này phải không ạ?

ko nhe

L14 lãi 376 tỷ từ kinh doanh cổ phiếu là từ úp con nào đấy ?

2 Likes

A 7 đang live vẫn rep chưởi chim lợn ào ào nhề :)) Mai chất sàn tiếp sao đây a. Nhiều thanh niên hô múc ngày mai chắc ra đảo part 2

Lãi không tự nhiên sinh ra và đất cũng vậy, đầu tư dài hạn thì mấy con sóng này là cái gì. Niềm tin vào con thuyền A7 là vĩnh cửu.

Sao con bé Bạch Huệ nó bảo thầy bán 2 triệu CEO ở đỉnh của chóp rồi thế

cung cap dc va sdt di lam cai deal luon. bao nhieu cung mua het

Xác định sàn 10 phiên nữa rồi bật lai cho nhẹ người. Giá giảm sâu rồi cá mập múc một phát hết cả chục tr sàn. Lúc ấy ai cản nổi.

image

Chuyên gia chính quy còn nói thế rồi, con con gà vườn nghe lời lái lợn đè bán tiếp đi. 10 năm sau con có hỏi: “Cha ơi, mẹ ơi! Tại sao nhà mình nghèo vậy” - Do thằng cha mày mười năm trước khi lời bọn mất dạy bán DIG đấy con, sau này đừng như cha mày nhé.!

2 Likes

nghe gì Bạch Huệ anh ơi. Nó hô HPG suốt mà lại mua CEO khác gì tự vả

Bóc phốt A7

• A7 úp bô anh em: a xem dùng lý trí để suy xét, từ hôm bắt đầu giảm sàn là sự kiện FLC, THM thì không ai có thể biết trc đc mà úp bô, úp bô nó phải có kế hoạch thực hiện, thời gian phân phối kéo xả, chứ ntn làm sao kịp mà kéo xả ra hàng.
    Đây hoàn toàn là hiệu ứng từ vụ THM, FLC tâm lý anh em không vững dẫn đến bán sàn và bị công ty ck call margin.
  • Vị thế đầu tư: không ở đâu như Việt Nam, có cái gọi là Tự Doanh, nó vừa quản lý tk của mình, nó nhìn mình giao dịch, nó tư vấn phím hàng, nó cho mình vay tiền chơi như bơm tiền ở chiếu bạc, rồi mình đấu với nó, chả khác gì bạn chơi bài mà nó nhìn thấy bài của bạn, thì bạn biết trc kết quả cuộc chơi rồi đấy, thế nên chưa bh có ai đầu tư theo broker mà giàu đc (Nguồn thu chính của các công ty chứng khoán là tự doanh, phí giao dịch). Nghe brocker phím hàng là ae nghe đài địch để đánh nhau với địch. Đạo đức nghề nghiệp của nghề môi giới là bạn không được đầu tư.
  • Vậy nên anh em chỉ có một con đường duy nhất để đầu tư là đầu tư vào giá trị doanh nghiệp và đi theo doanh nghiệp đường dài.
  • Về DIC: chủ tịch Thiện Tuấn với tầm quan hệ với thủ tướng, không ai nhom nhem ăn mấy đồng bạc lẻ đâu, a Cường pct còn mua thêm rất nhiều. Các quỹ đất cần rất nhiều nguồn lực để thực hiện, uy tín trên sàn là rất quan trọng, anh em đừng để tầm nhìn ngắn lu mờ lý trí, luôn nghĩ về DIC với quỹ đất lớn, 350 ngàn tỷ sắp bơm và còn bơm nhiều nữa, hạ tầng hưởng lợi, tham vọng của chủ tịch…
  • Rất nhiều ae nhỏ lẻ không quan trị rủi ro tốt nên bị call MG đợt này, coi như bài học để đầu tư tốt hơn, anh em nào chưa có hàng hay đã bán hàng cũng nên có đạo đức trong đầu tư, đi chim lợn hay sáng nhổ chiều liếm chỉ làm anh em hèn kém đi chứ không giúp anh em giàu lên mong anh em quay đầu đi con đường chính đạo.
2 Likes

Thế doanh nghiệp cứ giữ đất không bán à? Bán xong có xin được dự án để bán nữa không? Bán hết rồi thì doanh nghiệp quay ra làm gì?

Thế doanh nghiệp cứ giữ đất không bán à? Có bán và book đều hàng năm
Bán xong có xin được dự án để bán nữa không? Có xin thêm nên mới đi Nhật chơi với thủ tướng
Bán hết rồi thì doanh nghiệp quay ra làm gì?
Làm những dự án mới xun, quỹ đất hiện tại 5 năm tới làm nhoè