Không cản nổi Thiên thời tiền ùn ùn sút bank thép xúc cổ đất , dự cổ đất sớm quay lại hành trình CE bất tận

Dành cho Nhà đầu tư F0 - Vì sao lạm phát mua cổ Bất động sản - xem video này bạn sẽ hiểu Dành cho Nhà đầu tư F0 - Vì sao lạm phát mua cổ Bất động sản - #DIG #grace_vu - YouTube

1 Likes

Tôi nhà đầu tư nhỏ lẻ, chưa 1 lần gặp A7 ngoài đời. Đầu tư dựa vào giá trị doanh nghiệp và tin vào tư duy đầu tư dài hạn của A7. Đã múc gia tăng 4 phiên sàn CEO, DIG, FCN. Hiểu được cảm giác của A7 lúc này bị bọn cẩu cắn xé. Vì chính tôi cũng đang bị như thế. Thanks A7 !!!

Quá hay! Tôi cũng đặt cả uy tín và tiền bạc vào trận này. Sẵn sàng ôm nhiều năm, chơi tới cùng.

Lại nghe đồn gom cả ITA nữa

Bác đầu tư là cùng đi lên cùng doanh nghiệp, mong muốn nó lớn mạnh từng ngày. Chứ bác cứ thích ăn nhanh dỡ nhà người khác à. Lên xuống của đồ thị thể hiện cảm xúc ngắn hạn của nhà đầu tư ở 1 giai đoạn, còn tăng giá dài hạn thể hiện sự phát triển của doanh nghiệp lớn lên. Bác giàu nhanh thì bác tập trung đầu cơ cho thật giỏi nhé !

CL này hqua a dặn xem lives thầy xong mà mày vẫn chấp mê bất ngộ thế, hqua bọn mày tưởng bị thầy A7 rút hết cmn ô xy rồi kkkkkkk

trước h ko biết A.7 là ai. thấy nhiều người nói hôm nay mới vào thấy tầm ảnh hưởng A.7 khiếp thật.

hôm nay A.7 khởi nghĩa DIG, CEO đi. thiên thời tới rồi

Khổ thân các con nhang, bị lùa nhốt không lối thoát vẫn đi bưng bô cức được =))

chính xác luôn kaka

Cổ đất sàn 4 cây sẽ ACE cả năm kk :star_struck::star_struck:

Đầu tư đơn giản là mua xong ngồi yên 5-10 năm

6A

23 Likes

6A
kkk

1 Likes

A7 cũng nói rồi, mọi người tin thì theo lâu dài, yếu tim thì về

Bán được đã bán 70 về 35 lại mua

mua thì làm j, cái quan trọng nhất bây giờ là thoát sàn kìa, đỏ cũng đc.mà giờ đéo thấy ai mua, thế mới đau hơn hoạn.

quan trọng nhất là ko thoát đc sàn, giờ có lời 10 tỷ, cũng đau đớn hơn hoạn khi ko bán đc, hic :frowning:

Thầy quét lệnh đi

1 Likes