__DIG__Ba mươi năm tạo đà - Nắm Thiên thời mũ ba - Cho Thập kỷ Bứt phá ! Mục tiêu 100 USD/cp tức 2.500.000/cổ

Nay bank xì khói, bđs sẽ là cứu tinh của TT:))

1 Likes

Chim lợn đói thối mồm lấy đâu ra xiền mà kèo với bác.Bọn đấy nó chỉ ngửa cổ đi kêu éc éc ai ị vào mồm nó miếng nào nó thì ăn miếng đấy thôi.nói chuyện với bọn đấy thối lắm :joy: :joy: :joy: :joy: :rofl: :rofl: :star_struck: :star_struck:

3 Likes

Chào A Tư nhé, SCR a hold sao rồi a, hjhj

2 Likes

NHA hết sàn rồi a e nhé, cứ bình tĩnh mà nắm thôi đáy chỉ ở gần đây rồi, riêng mình thấy giá này quá hấp dẫn và làm cho tôi thực sự thèm khát và muốn bắt đáy rồi, nhưng khổi nỗi tôi kg còn tiền thôi

6 Likes

Đây là Brest, đây là Brest, chúng tôi khẩn thiết đề nghị hỗ trợ phá vòng vây, hỏa lực quân Đức khá mạnh =))
image

8 Likes

kkkk hqua e nghe thầy nói xong tối ngủ ngon lắm ae xem xong mà vẫn chưa thông não thì xem lại lần nữa nhé kkkk

3 Likes

4
KK

1 Likes

Khổ thân các con nhang =)) 10 năm nữa về bờ nhé

Ờ thấy lớn cả rồi cãi nhau làm dek gì mất thời gian, cứ lấy tiền mà vã nhau cho nhanh.
Còn dăm triệu còn ko có thì thể loại trẻ trâu bú trà sữa, biến!

nay hồi rồi nhé

1 Likes

NHA xanh rồi sắp tím bds đã tạo đáy quanh đây

bố ơi, bố giải cứu DIG và CEO đi, nó nhốt tù như Hannibal rồi, vì 2 con này nguy hiểm hơn Hannibal ah bố.

Đa tạ liều thuốc bổ cực mạnh của anh A7 tối qua , không nghĩ mình lại nghĩ giống được như thầy . Xin đa tạ thầy

Ceo sẽ thoát sàn trước

Ae giữ vững đội hình ! Chờ hiệu lệnh ! Giờ hoàng đạo toàn quân khởi nghĩa quét sạch tàn quân ! Lập lại thời kỳ huy hoàng của thiên triều !

Nay CEO làm quân tiên phong,anh cả Dig theo sau :))

là sao bác?

vkl, giờ chỉ có nước nhờ Elon Múc gửi 1 tỷ đô về mà múc DIG.hihi :slight_smile:

BĐS thì chỉ có NLG, KDH và VHM là hàng cơ bản, tài chính mạnh, còn DIG và CEO là giấy thôi hô nhau múc làm gì.

CEO CƯỚP RỒi