Không cản nổi Thiên thời tiền ùn ùn sút bank thép xúc cổ đất , dự cổ đất sớm quay lại hành trình CE bất tận

Khổ thân các con nhang, bị lùa nhốt không lối thoát vẫn đi bưng bô cức được =))

chính xác luôn kaka

Cổ đất sàn 4 cây sẽ ACE cả năm kk :star_struck::star_struck:

Đầu tư đơn giản là mua xong ngồi yên 5-10 năm

6A

23 Likes

6A
kkk

1 Likes

A7 cũng nói rồi, mọi người tin thì theo lâu dài, yếu tim thì về

Bán được đã bán 70 về 35 lại mua

mua thì làm j, cái quan trọng nhất bây giờ là thoát sàn kìa, đỏ cũng đc.mà giờ đéo thấy ai mua, thế mới đau hơn hoạn.

quan trọng nhất là ko thoát đc sàn, giờ có lời 10 tỷ, cũng đau đớn hơn hoạn khi ko bán đc, hic :frowning:

Thầy quét lệnh đi

1 Likes

khổ thân các con giời mê muội. nó lùa cho hết mịa cả tài sản. vợ con đói rét mất cả tết mà vẫn cứ THẦY.

đọc BCTC L14 thấy thầy còn 480 tỏi còn kẹp hàng, ra được 1 nửa lãi 370 tỷ. Chắc đội thầy cũng kẹp tầm 700 tỏi. Nên nếu thoát CEO giá 20 là thầy lãi tổng thể thầy nhỉ

kkkk hqua e nghe thầy nói xong tối ngủ ngon lắm ae xem xong mà vẫn chưa thông não thì xem lại lần nữa nhé kkkk

4 Likes

tất cả các mã bđs khác đã quay trở lại đường đua, thế mà DIG và CEO bị nhốt tù như nhốt Hannibal.

thì sao, mày có hàng k, hay khóc mướn, lêu lêu

Sàn 1 đống ra đấy ai thèm mua. “Mày có hàng không” đọc nghe buồn nôn

NHA hết sàn, ceo lệnh đang vào rồi a e nhé, cứ bình tĩnh mà nắm thôi đáy chỉ ở gần đây rồi, riêng mình thấy giá này quá hấp dẫn và làm cho tôi thực sự thèm khát và muốn bắt đáy rồi, nhưng khổi nỗi tôi kg còn tiền thôi,

4 Likes

trần nào