Không cản nổi Thiên thời tiền ùn ùn sút bank thép xúc cổ đất , dự cổ đất sớm quay lại hành trình CE bất tận

Ae vào giải cứu bọn Vn30 đi.

chuẩn bị đến TCH LDG CII IDC… trần nhé

Vua vẫn là vua. Nhưng chuyến này hạn chế chửi bới gây thù chuốc oán cụ ạ, kệ cm chúng nó, thời gian sẽ chứng minh.

Lại đua lệnh rồi

Thầy lên sóng tối qua xong quân sĩ lại vào trận mới quyết chiến

Chúc mừng thày A7, em xin tặng thày bức ảnh nói lên tất cả ^^

5 Likes

Phải có Chúa BĐS thì mới phò đc Vừa Bank

mấy con chim lợn đâu hết rồi trả lời tao

anh em nào nghề đạo diễn xem xét ý tưởng làm phim :grinning: :grinning: :grinning:

1 Likes

Tok tok có câu là: hổ k gầm nó lại tưởng là helo kitty =))

vào xúc bank chưng chứng thép đi các con giờ để anh cho ăn bằng nần

Mày ngu thế. Mày ko nghĩ bơm tiền vài năm mày ko ôm đc cổ đất mày ăn bô tiền mất giá hả ku??

29 Likes

Cám ơn A7 đã đồng hành và tiếp thêm sức mạnh cho nhỏ lẻ chúng em!

1 Likes

A e xem tôi đu Dig ở 120 chịu 6 cây sàn mở mắt ra thấy thêm nửa cây nữa cho đến thời điểm này chưa rơi cổ nào đã đủ điểm vượt qua bài kiểm tra 15 phút đầu giờ của thầy A7 chưa…Đề bài là em sẽ làm gì khi dính 6 cây sàn Kk

7 Likes

Cảm ơn A7, được xem Anh live tối qua tiếp sức chúng em hay quá ạ!

3 Likes

chúc mừng các ae huynh đệ, trong lúc ae vui mừng chắc là thầy A7 mấy hôm chiến đấu kg biết mệt, thực sự e là thanh niên mà còn phải nể sự nhiệt huyết còn hơn trai tráng của thầy A7, nay thầy đã dẹp loạn xong 12 xứ quân non sông thu về một mối, sau hơn 1 tuần chinh chiến chắc nay thầy A7 nghỉ ngơi rồi, ae ai đã nghi ngờ thầy thì là nợ thầy 1 lời xin lỗi, còn ae vẫn đồng hành và tin tưởng thầy thì nợ thầy 1 lời cám ơn và rất nhiều tim để tri ân cho thầy A7 đó, tầm Đế Sư A7 thì kg cần ae tặng vật chất đâu tình cảm lúc khó khăn hoạn nạn mới là đáng quý ae nhé,

10 Likes

Mấy bữa nay vn30 thanh khoản lèo tèo có phải đợi lúc này giá đẹp chúng vào xúc cổ đất ko a. Một mũi tên trúng 2 đích.

Hồi tối có xem live của anh . A đúng là nhà đầu tư huyền thoại . Tầm nhìn của anh vượt không gian , thời gian . Tầm nhìn của 1 tỷ phú USD .
Cám ơn anh 7 . Chúc anh sớm lọt top TỶ PHÚ đầu tiên của VN từ đầu tư CK

4 Likes

Nay phục thầy rồi. Ôm đến chết

Nếu kẹt hàng có sinh lời ?có mất giá?
Thủ lĩnh của đội quân a7 có nhìn ra không ? Khi đất với cổ khác nhau nhé.
Trả lời lại thì lịch sự tí đi cụ ,lớn cả rồi.