Không cản nổi Thiên thời tiền ùn ùn sút bank thép xúc cổ đất , dự cổ đất sớm quay lại hành trình CE bất tận

Chúng ta đầu tư với triết lý của A7 , Chúng ta quyết theo đuổi đến cùng triết lý ấy . Sẳn sàng đổ máu để bảo vệ A7 và Triết Lý ĐÂU TƯ của anh ấy !

2 Likes

Ko mua hàng A7 thì biến. Mua thì im lặng đi vì ko nói ko ai bảo ông bị câm :)))

Mày ngu thế! Đâu có phải bán mới hoạch toán đc

Chuẩn luôn bác😀

Em xin chân thành gửi tới A7 cùng các ae lời xin lỗi chân thành nhất

1 Likes

Không biết thì dựa cột mà nghe. Chỉ được cái mõm là nhanh.

Đầu tư siêu cổ thì anh em phải đi đường dài mới thắng được. Như tôi ôm tiền điện tử, lúc nó sập là sập về con 20%, tái mặt luôn. Nhưng quyết không bán, sau 6 tháng nó tăng lại gấp đôi! Lời lỗ trên sàn chỉ là ảo, cổ phiếu mới là thật. Không bán thì không bao giờ mất tiền!

Đừng!!! Chú mày cứ làm chim lợn đi, anh xin đấy!!! Chú mày cứ chim y rằng tím.

7 Likes

Chiều có khi nào sàn hoặc về tham chiếu không anh em ??

1 Likes

Ae mình xác định theo thầy lâu dài chọn giàu sang phú quý làm mục tiêu khéo phải mua ít bỉm đóng vào cho chắc người ae ạ tôi hơi bị Fomo ở quãng 120-125 nên vào hơi nhiều đoạn ra tết có khi phải gom thêm nhiều thóc lúa một tý khi địch đánh úp đợt này thầy hô cái còn có bình tốt mà ứng chiến Kk.

1 Likes

múc là đc bác ạ kkk

Thằng hề. gió chiều nào theo chiều ấy. Có biết liêm sỉ là gì không?

Đã đến đây rồi thì ko phải ngại đâu người ae ơi Kk.bọn ■■■ lợn nó còn lấy bạn show tài khoản âm ra để hù doạ mấy ae khác trên khắp diễn đàn hội nhóm đấy😀

2 Likes
  1. Có nguyên tắc bình Thông nhau giữa đất và cổ đất, thế nên bảo đất nó mới tăng là tư duy cổ hủ, cổ phiếu no có tính thanh khoản cao nên nhiều người vẫn lựa chọn
  2. Số lượng người có từ vài trăm triệu đến 1,2 tỷ đông gấp nghìn lần nhũng người có hàng tỷ sẵn để mua đất nên họ sẽ chọn vào mua cổ đất thôi, lịch sử cũng đã chứng minh rồi
2 Likes

ông nà hôm trước sủa thầy A7 tao từ nay về sau đừng có vuốt đuôi nhé. kaka

Thằng này là một trong mấy thằng to mồm nhất :)). Nhục k con

Up lên động viên tinh thần ae mà lại bị mang khắp các room dọa

2 Likes

Bác thử pt ngược lại hộ em cái ? Hoặc đích danh a7 trả lời cũng được , nhớ ghi câu trả lời của bác lại nhé.

Toàn bọn chim lợn thừa nước đục thả câu, nhân dịp cp sàn nó chửi bới làm mất uy tín của A7 mà!

Ăn bả ít thôi .