Không cản nổi Thiên thời tiền ùn ùn sút bank thép xúc cổ đất , dự cổ đất sớm quay lại hành trình CE bất tận

ÔM CHẶT Kk.

1 Likes

Hậu quả của lạm phát

3 Likes

A mà chia sẻ như tối qua trên youtube sớm thì bọn Bạch Tạng, Phan Lon nó k hô hào để bà con sợ ù té mất bố nó hết hàng rồi a ơi chim lon nó k làm tâm lý anh em hoang mang

Qua xem live A7 là biết nay tím rồi

Tiền bọn tao tự lo, mày nên ôm tiền mà gửi bank đi k thì mua bank chứng thép ấy.

Theo a7 bị tẩy lão ra thế này đây.

Thì tôi bảo bạn sao đâu ?

Thôi ông ơi, t éo cùng mâm với ông đâu

T có sổ nam tào đây rồi, cứ thằng nào htrc vào đả kích Cl chửi thầy, cứ cmt t thấy là t chửi cho như cờ hó

Đợt sau nó chỉnh 50% lại quay ra chửi thầy hả

Đời CL chúng mày, muôn đời chỉ cắn sủa bậy, liếm được vài đồng bạc rồi cắn k biết nhục là gì, mạt hạng

Thế theo bọn nghèo hèn bỉ ổi cặn bã như mày mới là đúng hả Kk

khi nào lãi 1 tỷ nhớ up nữa cho chúng nó sợ kkk

1 Likes

Hôm nay là đáy rồi, chúc mừng a e nào bắt đc giá sàn sáng nay, trưa ăn ngay giá trần kkk, phần thưởng chỉ dành cho người dũng cảm kk

bọn bank chứng thép lên tí là xả hàng loạt, nó bán lại chạy sang bắt đáy cổ BĐS thôi mà

1 Likes

DIG tím rất nhanh

Screenshot_2022-01-20-12-48-12-768_com.android.chrome

Ôm tiền có poor and poorer thôi mấy ông ơi. Ở mẽo nó còn đút kết được như vậy. Mấy ông cãi chày, cãi cối làm gì.

Kiyosaki ổng cũng kiếm rất nhiều tiền nhờ vào bđs thôi. Ở VN thì vô cùng đúng.

1 Likes

ông bạn tôi mua miếng đất ở cẩm mỷ đồng nai cách đây 1 tháng giá 1t250 giờ người ta gọi quá trời mua lại giá 1t6. đất nó tăng cở đó hỏi sao cổ đất ko sốt.

Éc Éc éc chim lợn đâu hết rồi dig ceo scr Trần cứng cmnr này vào Cl tiếp đê

Mày xứng đáng đc tăng lương khi h này vẫn vào khàn cổ đc

1 Likes