Không cản nổi Thiên thời tiền ùn ùn sút bank thép xúc cổ đất , dự cổ đất sớm quay lại hành trình CE bất tận

Giờ em đã hiểu một khi ido lên tiếng nó khác chim lợn kêu như nào
live cái mà 10k ngồi ngóng tin xuất trận
mấy phiên sàn vừa rồi tiền thoát bất động sản nó ko vào bank thì nó đi đâu
đơn giả nó chỉ để ở sàn và chờ có tín hiệu để đập vào bất động sản thôi

1 Likes

E mg 15% xấu thì e đóng tiền vào bù mg nên e cũng ko xoắn

1 Likes

Tím chặt. Anh em dự đoán xem mai có tím tiếp không nào

2 Likes

24 Likes

Phong độ là nhất thời , đẳng cấp là mãi mãi kkk

Anh cho em hỏi con KHG đang sở hữu 800ha đất Vũng Tàu, Phú Quốc, Long An… năm nay lời 500 tỷ… vốn hóa hiện tại 6000 tỷ. Dự án đầu tay 2022 dó doanh thu và lợi nhuận. Anh cho em vài nhận xét với ạ. Em cảm ơn anh!

Hôm nay nhỏ lẻ bị tay to gom sạch hàng rồi, ngày mai anh Cường bắt đầu mua vào tiếp. Dự là tuần sau chắc đu ce cả tuần không khớp!

Cầm chặt không rơi một cổ.Ba phiên nữa về bờ rồi .kk

22 Likes

Ông tay chân của đội a7 tôi có nói cũng như không .
Tôi nói những anh em ceo,dig,l14 đang ngồi kêu khóc thảm thiết trên đỉnh ngọn thông kia kìa đã thế lại gặp mấy đứa nó nó mị dân ,dụ dỗ ngồi trên đỉnh mà không dám xuống để nó còn dụ thêm mà úp một thể .
Chứ giỏi như a7 thì đưa bà con về bờ ăn tết đi tiện thể phi thẳng lên 500k trong 2 năm hộ anh em ceo,dig,l14 được nhờ.

Bán chán lại đua trần thôi

Báo cáo có nhiều đối tượng không đua được hàng CEO DIG đã tự diễn biến tự chuyển hóa từ chim ruồi thành chim lợn

cái gì cũng cần thời gian và phải có quá trình. Trẻ con cũng phải học bò rồi ms biết đi rồi biết chạy. Phải trải qua các cung bậc cảm xúc thì mới trưởng thành được. Nói chuyện đã thấy ngu. há mồm ra a cho 1 bãi

:joy: :joy: :joy: :joy: :joy:
Thôi bác tốn lời với nó làm gì
Thế mới là xã hội mà
Mình CE mình cứ vui vẻ đã, kkkk

Các ông phải nhìn thực tế là nó đang xả và kéo xả để cho ai còn gân cổ cãi vào bắt đáy .
Gà mà cứ cãi nước sôi ,tỉnh chưa bao giờ là muộn.

Ông bảo bọn cờ hó đấy xả tiếp đi giùm tôi với, tôi cắm nhà mua tất tay luôn cho

Đã tìm ra tổ chức úp bô thầy A7 và AE cầm CEO : Chính là nhà Apec của cán bộ Lăng đểu. Tôi nhớ không nhầm thì A7 đã có sang Apec để bàn vào sâu thêm CEO. và hiện tại nhà Apec đã chốt lời hết CEO bảo sao cổ CEO không giảm mạnh vậy

7 Likes

Đầu ông chỉ nghĩ được cái bãi đấy thôi à? Thế nhìn về qúa khứ ceo xem từ 8 lên 90 đã đủ hết cảm xúc chưa ? đủ rồi thì úp phải không ?

Chim ơi lần sau mà có chim thì đừng bố láo chửi A7 nhé, có nhiều cách chim lắm á.

Tui xin lỗi bác nha, định rep chim Trung

Nó sẽ bán và tiếp tục bán đồng thời tạo niềm tin cho các anh em nào còn mù quáng để thoát hàng chứ.
Chính người mà ông đang tôn thờ đó ,hôm trước nó bán cho mất thanh khoản sợ té đái ra quần còn mạnh miệng
Cứ chất sàn nhiều thì ai dám mua mà phải kéo trần lại thì mới xả tiếp được . Cứ cãi với nước sôi.