Không cản nổi Thiên thời tiền ùn ùn sút bank thép xúc cổ đất , dự cổ đất sớm quay lại hành trình CE bất tận

Tải lên: BAC4F207-6488-4F92-9B4E-4C26541013D1.png…
Như thế này êm đẹp đôi bên.Xin A7 ko gây gỗ nhóm lợi ích nữa.Cổ đất là thiên thời

Có cái loèn mà dễ gặm thế dm lên 1 phát như vậy cho mấy thằng db như mày húp ah

2 Likes

Buổi Live của anh hồi tối thuộc dạng KINH ĐIỂN . Nó xứng đáng dc trưng bày trong TÀNG KINH CÁT anh Bảy ah . Qúa tuyệt vời .

2 Likes

Những điều ANh 7 Live khi tối khác gì lời SẤM TRUYỀN . Kiến thức A7 , Triết Lý đầu tư A7 thuộc dang SIêu Việt - SIêu Trí Tuê

1 Likes

Rồi họ sẽ nhận ra A7 mới là người quá tử tế trong cái thị trường CK VN này!!! Giờ thì cứ Múc Húc Xúc → DIG CEO L14 đã. Bao nhiêu đợt giảm như thế này rồi không thể cản được thiên thời và thiên triều quân.!

4 Likes

Chỉ được cái mõm là nhanh .
2 năm nhé . không đủ lên được 500k như đội quân hùng hậu như a7 tung hô à ? Mà thiên thời ,cung tiền là niềm tin của anh em ceo,dig,l14 phải vượt kế hoạch chứ .

Mình mua bạn ơi

Mặt hàng này còn không bác nhỉ, nt nhé

Bạch huệ nó nói thầy :)))

đây rồi, t cũng nhớ mặt ông này, vào hùa nhau vs CL giờ lại ngoi lên như chưa hề có gì

Sao con L14 nó tăng Kinh khủng vậy . cũng bị A7 Up Bô bao nhiêu năm nay hả . Tôi ôm mãi đây , tài sản vẫn tăng . giài thích dùm đi

CẦM TIỀN THÌ SỢ TIỀN RƠI THỜI THEO A7 ĐỜI ĐỜI ẤM NO ( THỜI trong chữ THIÊN THỜI ae nhé Kk).

2 Likes

Đổi giọng ngọt thế ku?nhà ku gần nhà ngọc sơn hả? :laughing:

1 Likes

2 Likes

Chym lợn lại đổi vai à, mày chym tiếp đi cho nó còn CE chứ. kk

Thực sự cảm phục A7

12 Likes

Tôi cũng là đàn ông nhưng Tây Ta Âu Á tự cổ chí kim tôi chưa thấy ai đẹp trai như thầy A7 Bác ạ.Vẻ đẹp của trí tuệ đỉnh cao Kk.

5 Likes

tao còn chưa gặp thầy A7 1 lần ngoài đời, nhưng tao quý và trân trọng cái kiến thức mà thầy giúp tao đả thông tư duy kinh mạch mày ạ

5 Likes

sẽ đầy thằng ở ngoài chờ đáy 2 của L14 để đu vào, nhưng đáy 2 ở đâu thì còn lâu mới biết

1 Likes