Không cản nổi Thiên thời tiền ùn ùn sút bank thép xúc cổ đất , dự cổ đất sớm quay lại hành trình CE bất tận

PYN nó bán 30tr cổ nó vẫn còn phi kìa bác, đầu tư 60 năm có bao tiền rồi, tưởng giờ này phải đi hưởng thụ rồi hay chắc thua lỗ quá nên vẫn phải đi CL kiếm cơm

2 Likes

Chim lợn làm gì…mà nói thế thôi vài phiên nữa sẽ rõ…thế nhé!

1 Likes

Mà giờ mang tiền về làm gì Bác, Ba Mẹ lại gửi ngân hàng rồi mấy năm nữa không biết còn gì không?

Bác kinh nghiệm có mã nào Tốt, Đàng Hoàng, Tăng …Bác cho E với

1 Likes

Mang tiền về mua nhà mua đất chứ không phải cổ đất đầu cơ bơm thổi…thế nhé

2 Likes

2 Likes

Ghét nhất cái kiểu cắt lỗ rồi nó tăng, hoặc cầm tiền muốn mua mà mua chưa kịp lại đi chim lợn chê này chê nọ. Giỏi thế thì tự lo thân mình đi bác ạ. Sống có tâm tí đi!

1 Likes

Mày lải nhải mãi không chán à ?

Cổ phiếu có lên có xuống, ai lựa chọn thì đó là quyết định của họ. Mày ăn cứt của đứa nào mà hay lẽo đẽo theo cắn trộm, sủa láo người ta thế. Hay mấy kiếp trước nhà mày toàn người câm với tâm thần ??? Bớt cái mồm đi cho đỡ khẩu nghiệp.

1 Likes

Có tâm mới vào tận đây khuyên răn các bác đấy…mang tiền về cho gia đình đi…về mà mua cái nhà miếng đất thật chứ k phải cổ đất đầu cơ bơm thổi

2 Likes

thôi bác kệ bọn em đi, tiền ai ng đó phải lo, bác về mà hưởng thụ thành quả 60 năm chiên chứng đi.

1 Likes

Dạo nhiều nhà báo với Chiên za lập nick ảo spam ghê :sweat_smile:

1 Likes

Mỗi người ở đây đều trưởng thành và tự chịu trách nhiệm qđ của họ, họ kỳ vọng doanh nghiệp, họ chấp nhận rủi ro,… Đó là qđ của họ. Bác k thích thì bác mua vổ bác qtam. Đừng qtam cổ bác cho là bơm thôi. Chẳng ai cần bác lo dùm đâu ạ!

Mày xem lại đi rồi mõm tiếp chưa muộn. Miệng thì nhanh hơn não mà cũng bảo đầu tư theo a7 , lĩnh hội kiến thức a7 đấy ạ.
Chú có vấn đề về đọc hiểu do bị tụi nó tẩy não nên anh cũng rất thông cảm với những ai như chú.

1 Likes

Những lúc này thằng nào còn nghi ngờ về cổ đất sau này chỉ có ủn giá cao hoặc đứng ngoài cuộc chơi nhìn nó phi mút chỉ. Đến lúc đó chỉ có tự cắn lưỡi

1 Likes

Bọn CL hô dig ceo về 3x đâu rồi, tao đợi về đó để đc cắn ku mà kg đc đây kkkk

6 Likes

Vào xem BDS đua nhau tím kìa các con zời. Chúng mày ko đua lệnh thì chỉ có cái nịt

1 Likes

Được như thế thì ông tỉnh mẹ nó rồi, chứ ngồi đấy mà mê muội , liệt não , sao chép chép lời a7 chính cái đó sẽ đưa anh em ceo,dig,l14 vào hố tập thể .

1 Likes

Cu mả bố mày à, ranh con. Ceo, Dig cần kéo trần 3 phiên nhưng nếu không kéo đc dòng tiền vào thì rủi ro sẽ lại tiếp tục

2 Likes

Con bà nhà mày phiên giao dịch đầu tiên của thị trường CKVN là ngày 28/7/2000 mà mày bảo mày chơi CK được 60 năm thế mày chơi từ lòng đất chơi lên hả con ■■■ lợn.Có đi lừa đạo hại người thì cũng phải có kiến thức tý còn ko thì cứ vào liếm đít bọn bố nhiều vào cho khôn ra nhé còn ■■■ lợn.

1 Likes

Bọn bố thích nhảy vào hố tiền đấy loại cặn bã như mày thì làm gì có tiền có tầm để nhảy Kk

2 Likes

Óc ch ó là có thật .
Hố để chôn tập thể đấy, gu nó vừa thôi.
Nó cho tụi mày hốc hết để úp bô đội nó à?