Không cản nổi Thiên thời tiền ùn ùn sút bank thép xúc cổ đất , dự cổ đất sớm quay lại hành trình CE bất tận

Chúng nó còn gào thì ae mình yên tâm rồi

6 Likes

Kkk

32 Likes

Cảm giác không có hàng mà giá nó cứ phi nó kinh khủng vãi, nó gặm nhấm từng phút giây, haha. Cầm 1 mớ tiền giờ chỉ có ngắm thôi, lêu lêu

Mày cứ huyên thuyên làm gì con ■■■ lợn mục đích của mày vào chỉ phá hoại hại người thì cả 3 đời họ hàng tổ tông nhà mày nghèo mọt kiếp nhé Kk loại như mày nghe chửi nhiều khôn ra tý thì sau bọn bố cho vào đội đánh giày với đóng bảo tải tiền cho bọn bố nhé Kk

2 Likes

Thầy A7 viết thành sách rồi cứ làm theo thôi Kk.

1 Likes

21 Likes

Kinh khủng thầy ạ .Sóng thần sắp tới là ko thể tưởng tượng được nghĩ thôi là đã thấy kích thích.Thầy đúng là kiến trúc sư trưởng của những giấc mơ giàu sang .Cứ theo đúng quỹ đạo rồi sẽ có những ae nghĩ ko hiểu sao tiền đến nhiều và tự nhiên đến thế .Em rất thích câu hiểu được là giàu của thầy Kk.

5 Likes

Đề nghị các bạn nào không theo cổ đất thì sang pic khác. Cứ vào đây làm gì nhỉ.

Tôi trải qua khủng hoảng kt 2008 rồi lạm phát tiền mất giá thế nào rồi. Thế ông giải thích sao giá đất ngày 1 tăng tiền càng ngày càng rẻ. Ông ngồi đấy bày đặt up bô up chậu mang tiền của ông trốn cho kỹ đi ko cại mang vào nhà vệ sinh đấy

3 Likes

**
**Biwase
là như sợi dây thần kỳ đã kết nối vạn vật một cách kỳ diệu trong chuỗi hành trình khai sáng của loài người hướng đến ngày mai tốt đẹp hơn

1 vd như bác Đ bỏ bds làm sx đấy nhìn đi

1 Likes

Hôm bữa em bắt sàn con CEO 66.7. Mấy hôm sau hết đạn ko vào được. Giờ có tý đạn, đặt lệnh trần từ sáng giờ mà ko khớp! :sob:

1 Likes

FCN được không A7

Sao mày không trả lời ăn khớp câu hỏi của tao đi. Chính mày luyên thuyên đi đổi lỗi cho người khác rồi gán lý do này lọ cho tau ,
Tầm nhìn a7 thì đi làm giàu cho mình chứ không phải soi thằng này nghèo hay chim lợn lọ kia nhé .

Chưa ăn thua anh ơi,tiền chưa ra nhiều đó.

2 Likes

Thời gian sẽ đưa từng thằng xuống hố. :laughing:

3 Likes

Cứ xác định ăn hết chứ kỳ ngắn thì 3 năm dài 5 năm cho nó vuông người ae nhỉ Kk.Tôi đọc thấy bác chủ khen bác lắm đấy cộng đồng này rất cần những người như bác Kk .

1 Likes

Thôi .tôi xin ông ,chỉ nghe a7 rồi nói dóc lại i nguyên ,chứ ông mà lĩnh hội cái gì?
Tôi nói còn trả lời lộn xộn thì lĩnh hội vào mắt với trả thông , nó kéo ce lại rồi các bố lại u mê , tôn thờ để nó thừa lúc xả hết thì anh em ceo,dig,l14 thì không chạy được và kẹp rồi ngựa xích thố kén anh hùng âm 50-80% cũng không phải là úp bô.

2 Likes

Haha Thầy nói quá đúng phở Thìn còn tăng gấp đôi thì cổ BĐS nhân 10 là ít.

2 Likes

22 Likes