Không cản nổi Thiên thời tiền ùn ùn sút bank thép xúc cổ đất , dự cổ đất sớm quay lại hành trình CE bất tận

Kịch bản là CE đến tết luôn đại ka nhỉ, về lại đỉnh cũ 125 kkk

2 Likes

Giống anh. Nên chu kì này gí súng vào đầu anh đéo nhả cổ đất

32 Likes

Thanh niên vẫn giữ hàng chặt. Chúc mừng
H các bác bán khống ủn tiếp cho đến khi Cover đủ hàng

1 Likes

Sao cứ lên cay cú thế? Ông có CP nào ngon thì tập trung PR cho cổ phiếu của ông. Không có DIG thì vào đây lo cho túi tiền của a e trong này làm gì?
Trong này a e dám làm dám chịu, được thì ăn lỗ thì chịu.
Ông lo làm gì? Tốt bụng à? Hay bao đồng?
… Hay là mới bán mất DIG lúc đáy hôm qua, giờ thành hồn ma vất vưởng vào đây ám ae …kkk

4 Likes

IDC đang có giá đỏ xúc gấp trước khi tăng trần….

Thế chú em nên cẩn thận nhé

Trước có mấy trăm thằng vào đây chửi A7 số đông thì bán nhà phá sản còn lại một số thằng như Chú em cũng bị tẩy nào luôn đấy :rofl:

1 Likes

Haha mấy thằng chim bé yếu sinh lý rụng bớt đi cho tàu nhẹ dễ chạy bác ơi

kkk,

1 Likes

kkk.

1 Likes

E h đang kinh doanh ăn uống đây bác chi phí tăng cao lợi nhuận giảm vì nguyên liệu đầu vào x2 x3 đây.thế mà vẫn có những thằng ngu vào dạy ae tiêu tiền

3 Likes

KkkKkk

22 Likes

:))))
Chán thanh niên lắm…:)))
Bỏ cái nik thật ra mà cmt xem nào

2 Likes

hnay còn bán giá đấy không anh =))

Đến cái nghề Mua 1 bán 30-50-100 nhưng đến khi cung tăng nở rộ, khó khăn Covid, khó khăn chi phí tăng cao còn phải bỏ đây…đất cung giảm, khó nở cung trong vài năm tới, giá vốn ko đổi hoặc tăng có tẹo…@@ chi phí bán hàng giảm do ng nua tự đến tranh cướp…@@ giàu chứ sao nữa? @@

7 Likes

anh ơi khi Bank tăng lãi suất huy động lên 20% mới nhả ôm vàng PK A7 anh ơi .

1 Likes

Cổ BĐS hnay phân hoá mạnh, không phải cứ cổ BĐS lao vào mua bừa, phải tìm đúng cổ DN tốt thật thì mới giàu được.

1 Likes

một bài học cho bạn, là ko nên dùng tiền ngắn hạn đi đầu tư dài hạn

AE KHÔNG ÔM #L14 #DIG #CEO GIAI ĐOẠN NÀY ĐI ĂN MÀY HẾT…đó là sự thật…giàu sang là phải đi cướp

công nhận!

haiz đau nh đúng bác ạ