Không cản nổi Thiên thời tiền ùn ùn sút bank thép xúc cổ đất , dự cổ đất sớm quay lại hành trình CE bất tận

bác cứ bóc mẽ người ta thế :rofl:

L14 DIG CEO NHA L18 KBC NLG SZC IDC Đủ mâm 10 món ngon nhất tam sàn!

1 Likes

múc xúc húc

Đầu tư là phải có thiên thời chống lưng, cho nên #L14 #DIG #CEO có thiên thời chống lưng thì ae cứ yên tâm mà ôm, nó sóc chán lại phải đua trần, không có một thế lực nào có thể cãi được thiên thời, bởi vì chúng càng cố cãi, cố chống lại thiên thời thì chống càng nghèo hèn

1 Likes

CEo, DIG, CII, L14 lại quay lại đường đua lên đỉnh

Hôm nay các cháu có xực đc ít nào rơi vãi ko? Kk

Doanh số nhà ở Mỹ cao nhất 15 năm Năm 2021, lãi suất thấp và nhu cầu cao giúp doanh số bán nhà của Mỹ đã tăng lên mức cao nhất trong 15 năm. Hiệp hội Môi giới Quốc gia Mỹ (NAR) vừa cho biết, doanh số bán nhà hiện hữu của Mỹ đạt 6,12 triệu căn năm 2021, tăng 8,5% so với 2020. Đây là mức cao nhất trong 15 năm qua. Những ngôi nhà cũng được bán nhanh hơn bao giờ hết. Nhiều chủ nhà sang tay ngay chỉ trong một tuần kể từ khi rao bán, buộc người mua phải đưa ra quyết định nhanh chóng. Lãi suất vay mua nhà thấp đã làm tăng nhu cầu ở tất cả đối tượng, bao gồm những người sở hữu nhà lần đầu, người mua nhà nghỉ dưỡng sang trọng và các nhà đầu tư. ==> Đơn giản vì Thiên Thời

Chúc anh 7 và ae kéo dig,ceo,l14 thành công ipo LFI, anh sai rồi a xin lỗi chú nhé không cần phải đái ỉa gì ở đây

1 Likes

Không những chất sàn mà còn tè ra quần. Ai mà chơi sấu được bác ơi. :laughing:

1 Likes

Tôi đã chứng kiến thằng bạn sống không bằng chết khi nghe lời đu đỉnh CEO, DIG. Vậy mà nhiều người vẫn U mê bởi “tập đoàn đa cấp A7”.

Thấy sàn vài phiên đã sợ thì đéo giàu nổi đâu

Kkk

20 Likes

Hoang mang quá các bác!

1 Likes

Bị call margin, bán hết gia tài để trả nợ, đang rơi vào trầm cảm. Giàu cái CC.

Lên sàn ăn đấm vài quả lăn quay ra hãi éo dám đứng dậy nữa thì đánh đấm cái con kẹc. Suốt ngày loanh quanh cái ao nhà rồi lại ăn phải bô c.ứ.t của QC. Chim lợn ngu còn tỏ ra nguy hiểm. Kkkkk

3 Likes

A7 đã khuyên không xài margin rồi, cổ nào chả có lúc lên lúc xuống

2 Likes

Haha. Để tao xem tụi mày giàu đến đâu…

Ôi sao dại thế em. Em vào khu phú mỹ hưng hay bán đảo linh đàm rồi nghĩ xem sao họ giàu thế. Lương em [quote=“CK_1985, post:779, topic:115972, full:true”]
Haha. Để tao xem tụi mày giàu đến đâu…
[/quote]

1 Likes

Lương em có đc 50 Tr/tháng chăng nữa. Thì đi làm 10 năm cũng chưa mua đc 1 cái biệt thự trong khu đó đâu em ạ. Đừng lo cho người giàu, hãy lo cho mình vì mình nghèo ấy

1 Likes