Không cản nổi Thiên thời tiền ùn ùn sút bank thép xúc cổ đất , dự cổ đất sớm quay lại hành trình CE bất tận

tối chú live lấy tinh thần cho ae chiến đấu nhé chú.chơi đến cùng kkk

1 Likes

Thực sự nếu 10 cây sàn thật thì quá là hoang mang luôn ạ. Hết niềm tin!

1 Likes

Thầy ơi, cứu mọi người đi thầy ơi.

Nó có thanh khoản còn đỡ lo, đây sàn nguyên ngày không có thanh khoản

1 Likes

Hôm nay bọn quân đảo ngũ vẫn nhiều nhưng không thể chạy vì quân địch vây hơi rát. Hơn 1 tr quân quân ta hy sinh.
Trận này địch cố gắng giam quân mình thì nó cũng sẽ khô cổ và cạn lương thực.
Mong chờ đội quân tiếp viện sẽ về. Vùng giá 45 cho CEO, Đối với DIG đã có thám báo quân tiếp viện ngày 21…

1 Likes

từ khi theo dõi thầy e cảm thấy bình thản trước cảnh sàn hàng loạt thế này, e mua CEO từ giá 52 lên đến 100 vẫn k bán, giờ âm vốn luôn rồi nhưng hàng ngày vẫn thấm nhuần triết lý của thầy và k để rơi 1 cổ nào. Em cảm ơn thầy rất nhiều !! Mong thầy luôn mạnh khỏe

9 Likes

Rõ ràng tay to bán xuống hàng triệu cổ/phiên để hạ uy tín A7 - một nhà đầu tư đích thực và đã giúp bao người thịnh vượng trong lĩnh vực này. Tuy nhiên việc làm của chúng quá lố và phi lý vì các cổ A7 chọn định giá còn rẻ, tiềm năng tăng giá rất nhiều lần.
Giật mình thống kê lại bao năm nay chúng ta mua/bán lướt lát theo báo chí, khuyến nghị của các cty chứng khoán thì phần lớn thua lỗ. Ngược lại thống kê những ai đầu tư theo A7 thì đều trở nên giàu có. Chỉ như vậy đã là câu trả lời quá đủ cho anh/thầy đã làm gì cho các NĐT.
Thiện cuối cùng cũng sẽ thắng ác. Cổ phiếu giá trị, mang lại thịnh vượng cho cổ đông (dài hạn) trước sau gì cũng sẽ “rũ bùn đứng dậy sáng lòa”. Chỉ là thời điểm nào thôi chứ không thao túng mãi được.

8 Likes

Lại Múc tiếp hả Bạn? :smiley:

Thầy ơi cho e hỏi cp CII , giảm mức nào thì mua thêm dc ạ, vẫn mất thanh khoản ạ

Có người họ mua giá dưới 10. Họ hô để nó lên thật cao để đến lúc bán đc giá cao. Tầm này chất 7tr hơn phiên atc thì xác định rồi. Bộ đội không về giải cứu nữa.

1 Likes

Đợi bao giờ DIG CEO tạo đáy thì vào, giờ kê lệnh sàn nhiều thế kia còn chả ai mua, thì lên thế nào. NCL chờ đợi đi các ng anh em, vào là chết luôn

1 Likes

mày ngu hay cố tình ngu đấy, phó chủ tịch đăng kí ngày 21 mua rồi đó thôi

1 Likes

image

8 Likes

Bán không để tôi mút luôn này. Nói thì làm nhé đừng gào lên cho có như vậy!

Mai về cái máng lợn rồi haiz

dig ceo nó đạp thật xâu rồi cho đi ngang 6-8 tháng, cuối năm kéo thốc thì ối ông nôn ẹo mất hàng

thuyết âm mưu, có một thế lực nào đấy cố tình chơi A7 vố đau để hạ uy tín cũng như kìm chế giá đất tăng,do tình trạng sốt đất quá khủng khiếp, và quan trọng nhất là gom thêm cổ đất

cố tình hạ uy tín rõ ràng còn gì nữa… cái xanh xanh đỏ đỏ ae đang xem hàng ngày đéo biết có xanh chín ko nữa!!!

1 Likes

A ơi vớt giúp e đc k. Mẹ bỉm ham hố giờ lỗ quá rồi ạ. E có mỗi thứ 200 cổ thôi ạ. Giá thoả thuận ạ

vãi 200 cổ giữ đi bác bán làm gì