Không cản nổi Thiên thời tiền ùn ùn sút bank thép xúc cổ đất , dự cổ đất sớm quay lại hành trình CE bất tận

Còn sàn mấy cây nữa Thầy ơi :((((

lý do tôi vẫn còn cầm là vì a7 nói đúng:

• đất tăng đ biết bao nhiêu lần rồi
  • chỉ có đất là đ thể sản xuất thêm đc
    Xác định cổ đông dài hạn. Vua lì đòn. Lỗ cũng đ bán
3 Likes

Ý kiến thầy như thế nào khi CEO và DIG không có thanh khoản?

e nghĩ đây là sự thật có tay to đó dìm tất cả những cp A7 và đệ tử đầu tư nhằm hạ uy tín, danh dự của A7, làm cho f0 hoang mang hoảng sợ bán toán loạn. Nhưng có chống cỡ mấy phiên thôi chứ thiên triều, chính phủ bơm tiền như tháo cống, quỹ đất dự án khan hiếm nguồn cung ra. Thì cầm cổ đất vừa chống lạm phát vừa tăng lợi nhuận. Nhưng phải cầm dài hạn như A7 á mới có quả ngọt !

2 Likes

A ơi e có ceo, dig mỗi con 200 cổ. A có muốn lấy k ạ. Mẹ bỉm bị lỗ rất nặng

Ita kbc tím hết mẹ r mỗi hàng thầy 7 múa bên trăng. Cứu chúng e đi thầy ơi. Chắc học lớp thầy huấn trước quá :joy::joy::joy::joy:

Chả có 1 cổ l14, dig, ceo nào nhưng mà khách quan mà nói ở đây không có ai đúng ai sai cả, các bác tranh lộn nhau làm gì. Ngắn hạn l14, dig, ceo sẽ còn giảm về mức chiết khấu phù hợp vì đã tăng quá nóng thời gian qua, ngắn hạn còn giảm. Nhưng về dài hạn tầm nhìn của bác A7 3 -5-10 năm nữa thì ôm l14, dig, ceo hay 1 số mã bđs khác lồi mồm toác mỏ là gần như chắc chắn xảy ra. Nhà nước bơm tiền chỉ có đất với vàng thôi, mà người có tiền giờ tầng lớp trung lưu ôm bđs em thấy hay múc bđs hơn!

7 Likes

image

Mục đích của chúng là nắn dòng tiền sang bank, chứng, thép, công ty chứng khoán tự doanh chúng nắm rất nhiều, ép dòng tiền sang để chúng thoát hàng sau đó chúng đi múc đất với cổ đất ae theo dõi nhìn ngay ra bộ mặt thật của bọn bẩn bựa.

5 Likes

Tết rồi ạ. E còn k có tiền mua bỉm với sữa cho con

Tối lên Livestream mà hỏi trực tiếp A7 nhé bạn

1 Likes

Bạn đầu tư ngắn hạn thì đừng vào đây khóc lóc làm gì cho mất thời gian của nhau ra.

Đọc số điện thoại ra đây tôi mua 5x

Đấy, đời chúng nó ngu là thế đấy. Nó thấy A7 nhìn ra trước nó, có hàng nhiều rồi nên nó đè ra cướp trắng trợn thế đấy. Cuối cùng vẫn béo bọn Tây lông nước ngoài vào hôi của cả thôi, CKVN còn nhiều THẰNG LÙN và những bài bẩn bựa này thì còn “lùn” và lún lắm

1 Likes

A7 tìm hiểu & giải mã ntn chứ BĐS thì chắc rồi đó, nhưng mã 7 chọn sao lại theo dòng AQ chứ k theo BĐS chung?

sợ quá bà ơi, lên sàn mà đặt lệnh bán là xong, ở đây có ai mua cho đâu mà kêu vậy trời :frowning:

Vâng biết là thế nhưng e cũng k còn cách nào khác vì đã hết sạch rồi ạ.

Đặt mà k bán đc

nó lùa DIG chưa đủ tỉnh ra hay sao mà còn lfi :))

4 Likes
  • Họ ko muốn bán, nhưng cty chứng khoán call margin họ.
  • Và ai bảo ko có chiến tranh; đang chiến tranh dòng tiền sao lại bảo ko có chiến tranh.
  • Đã ko biết lại được cái chửi đổng thì hay.