Không cản nổi Thiên thời tiền ùn ùn sút bank thép xúc cổ đất , dự cổ đất sớm quay lại hành trình CE bất tận

Kẹp thì nhận là kẹp. Éo ăn được lại quay sang kêu dài hạn. Dài hạn kiểu éo gì mà ngày nào cũng lên hô hào với kêu gọi thế này :smiley:

1 Likes

Lùi binh thủ thành, chúng nó sẽ tự chết quý thuận triều đình

Inbox mình lấy hộ cho vậy.

2 Likes

Livestream ở kênh nào hả bác? cho e xin địa chỉ

hay quá bác ơi, cho e copy gửi vào room nhé

1 Likes

Cho e xin sdt ạ

Tầm này một lệnh MP sẽ hốt hết hàng của bọn chuột nhắt. Kkkk.

Em cũng còn 500 CEO, bác nào múc giúp em với ạ.

21 Likes

AE NÓI BAO LẦN, MARGIN THÌ 1/3 TÀI KHOẢN THÔI, có biến thì hạ phần margin xuống, hiện L14 DIG CEO là những siêu cổ cho ae giàu sang, người nào nắm giữ được qua khúc này sẽ giàu sang phú quý

4 Likes

kkk

17 Likes

Đầu tư mua giàu ngay thì toàn tỷ phú hết rồi! Cần có tiền và cả thời gian !

Mẹ bỉm thật hay chim lợn?? lúc lên không thấy mẹ bỉm nào nó xuống cái tạo acc vào mè nheo gây tâm lý à? đừng làm trò mèo thế chứ.

2 Likes

Vài đồng cũng kêu tao cả mấy trăm triệu đây này

1 Likes

nó không phải vấn đề bao nhiêu đâu mà tôi nghi là chim lợn tạo clone vào me nheo đáng thương gây tâm tý cho ace đầu tư dài hạn đó.đó mới đáng ngại

image
Ở CÁI THỊ TRƯỜNG CHỨNG KHOÁN NÀY LÀM GÌ CÓ CHÂN CHO NHỮNG KẺ YẾU ĐUỐI - CHỈ CÓ AE ĐOÀN KẾT MẠNH HƠN CHÚNG THÌ MỚI THẮNG ĐƯỢC CHÚNG - CHỨ LÀM GÌ CÓ 1 NGÔI 2 CHÚA.

3 Likes

Nhiều người thành đạt mình quen còn nói với mình đất giữa năm nay sẽ lên cơn sốt khi lạm phát cao, họ còn nói mua cổ phiếu bất động sản. Thế mà ae trên sàn nhìn chỉ số xanh đỏ lòe mắt bán đi khác nào ném vàng qua cửa sổ ?

3 Likes

4 Likes

Em ở trên cao lạnh quá thầy ơi, nghe tụi nó kêu thầy miệng hô tay đặt lệnh bán cũng run quá. Thầy chụp cho cái danh mục của thấy cái cho em đỡ sợ đi.

1 Likes

Tối nay livestream mong thầy kêu gọi ae đồng loạt khởi nghĩa ạ :sunglasses: