Không cản nổi Thiên thời tiền ùn ùn sút bank thép xúc cổ đất , dự cổ đất sớm quay lại hành trình CE bất tận

Đâu cần giữa năm bạn, quý 4 này nguồn cung đã vào thế khan hiếm lắm rồi, ae nào đi tìm mua đất mua nhà mới thấy nguồn cung rất khan hiếm mà giá thì tăng theo tuần, vừa hỏi tuần trước tuần sau người rao bán đã nâng giá 10-20% tùy vào khu vực rồi.

1 Likes

Không được trả cổ tức bằng tiền mặt, các ngân hàng sẽ phát hành thêm hàng tỷ cổ phiếu năm 2022?

6 Likes

Bán đéo ai mua?

Thầy live ở đâu thế b ơi

6 Likes

Lại 1 con chim lợn chuẩn bị được ae chứng sỹ vặt trụi lông, đã ngu lại còn thích đi giải thích so sánh, mấy thằng ptkt có bao giờ giàu được đâu.

1 Likes

Kkkkk

16 Likes

phân tích kĩ thuật ạ??? tao phân tích cơ bản cho m nghe đấy, và t bám rất sát theo giá trị " đất" được hô đấy

Kệ bọn chim lợn thầy ơi…bọn ốc ■■■ đó mình chấp làm gì thầy ạ…cứ CEO DIG L14 xúc múc húc…giàu sang phú quý

1 Likes

Đã cố gắng bán từ ngày này qua ngày khác mà k đc. Anh chị nào giúp e mua lại 200 cổ DIG vói 200 cổ CEO ạ. E k phải chim lợn. E gồng lỗ hết nổi rồi nên mong anh chị đừng gạch đá. E cần bán thật sự.

1 Likes

cú vừa rồi chắc đau lắm nhỉ, làm lại thôi hay mất hết r

Các ông cứ bảo bán sàn không ai mua, không ai mua các ông bán làm gì, bán cho chết à, khác gì tự sát đâu! Ngày mai không ông nào đặt lệnh bán nữa nhé, cho tụi nó đu ce!! Nguyên tắc đầu tư của Warren buffet là không để bị mất tiền, mà không bán ra thì có mất đồng nào đâu, mọi thứ chỉ là ảo thoi!

1 Likes

Giữ dài hạn, chấp tất

3 Likes

Tầm này có tiền mình mua tất tay ngay sợ đéo gì

1 Likes

2x bán ko bạn?

sắp bay rồi đại ka ơi.

Tiền bắt cái bọn tham nhũng cung công ty Việt Á mà mang vào múc chứng thì ngon qua các Bác nhi

Mõm ít thôi, CM m upbo F0 thành công rồi giờ ngồi cười Ah

Media đang quy hàng bđs

1 Likes

Lại mõm cái thằng lái lợn quay tay xoay vốn cho L14 đây mà, các ông đầu tư cái quần què gì mà để cho mấy thằng mõm như A7 này nó lùa như lùa gà. Xem cái mô hình thổi giá lùa gà có khác j đa cấp k