Không cản nổi Thiên thời tiền ùn ùn sút bank thép xúc cổ đất , dự cổ đất sớm quay lại hành trình CE bất tận

Mày có múc xúc húc như thằng thầy của mày k t bán rẻ cho này

Tôi thua thật sự rồi các bạn ạ, nên hôm nay t phải nói ra để các ae nào đang định bán các cp bds tốt với giá của cp rác, các ae hãy dừng lại ngay đi trước khi quá muộn. tối và rất nhiều ae khác trong đội đang đc ông chủ phía sau chỉ đạo liên tục mua gom các cp cty bds tốt vs giá rẻ. có thể các b sẽ ko hiểu được ông chủ t là ai, họ là những thế lực tài chính rất lớn, nếu tôi nói là xuyên quốc gia thì cũng ko quá. tôi biết khi ae nghe hô hào mua fomo các cp bds tăng nóng thi ae tôi lại dc lệnh lien tuc bán ra câm tiền mặt. sau đó là hàng loạt các tin xấu cùng lúc đc tung ra. tin a quyết flc bán chui cp, tin tân hoàng minh bỏ cọc… các b có bjo nghĩ đây là sự trùng hợp ko. ko pai đâu các bạn ạ. tất cả là 1 âm mưu đã được tính toán rất chi tiết từ trước rồi. ae thử nghĩ xem tân hoàng minh có thời hạn đóng cọc là sau tết nguyên đán cơ mà. nếu tân hoàng minh thực sự tốt thì họ sẽ ra tin vào ngày giao dịch cuối cùng trước khi nghỉ tết nguyên đán thì thị trường có thời gian để bình tĩnh hơn, sẽ ko bị bán tháo trọng sự hoảng loạn, các ae sẽ có 1 cái tết vui vẻ bên gia đình sau 1 năm thu dc khá nhiều lãi tự ck. Vậy tai sao họ lại ra tin vào đúng thời điểm trc tết tầm 20 ngày đúng lúc tâm lý các ae yếu nhất. vì chỉ có như vậy ae ms hoảng loạn bán tháo, rồi họ đi gom lại hàng. Những thế lực này họ rất lớn họ hiểu sắp tới chính phủ bơm tiền ntn, giá dầu ko ngừng tăng cao kéo theo giá cả các mặt hàng đắt đỏ, rồi lạm phát…rồi tiền sẽ chạy vào bđs. Trước đây m đã có bài viết khuyên ae đừng bán nữa m cũng hy vọng người bạn của m sẽ đọc dc và ko hoảng sợ cắt lỗ. nhưng ko các bạn ạ, người bạn của m đã bán và chấp nhận lỗ 500tr. Nguồn: Copy

8 Likes

:alarm_clock:

2 Likes

Mất mẹ nó 1/2 tài khoản rồi mà vẫn chưa tỉnh. A7 nó giàu lên còn những thằng ngu bị nó lùa gà thì mất tết.

câm mõm vào con lợn này

1 Likes

tao hiểu được A7 nói gì là 1 sự hạnh phúc của tao. còn mày đéo hiểu thì mày tự hại mày

1 Likes

Thằng đầu khấc này đú theo ông Khoai bị âm nặng. Bây giờ đú theo thằng A7 thì đéo có chỗ chôn đâu. Ít ra thì thằng Khoai nó còn đỡ đểu hơn thằng 7.

Càng cố cãi THIÊN THỜI càng nghèo hèn … THIÊN THỜI LÀ SỰ HÀO SẢNG, LÀ SỰ SẮP XẾP LẠI LỚP GIÀU SANG, ae hiểu sớm thì sẽ sớm thành sự nghiệp

5 Likes

A ơi giúp e với ạ. E cảm ơn a rất nhiều

con chiên non , đu đỉnh , đừng nghe nữa , còn tí nào bán đi

thằng ngu. nó đang âm 50% tài khoản vì theo bố A7 nhà mày đấy con lợn à !

đến giờ này vẫn còn bị lùa nghĩ nó chán , mai thầy ông nội cứu cho tí tầm vải trăm k , lại vào đu xong lại ăn xả kkk

thanh niên đu đỉnh hút cần , vẫn cứ tưởng thầy ông nội cứu ,

mai mà dig xanh tí lên ẳng như đúng rồi đấy ,

Em xác định đầu tư dài hạn, thực tế ngoài XH tranh nhau mua đất, các chính sách đầu tư vĩ mô của nhà nước ủng hộ. Cứ cho là DIG còn đang tù mù nên ẩn số, chứ tới CII rõ ràng lợi nhất mà bị đè sàn thì có con bò ngu mới không nhận ra thực tế nó thế nào :))

1 số cổ phiếu bds ko liên quan đến nhóm a7 ko bị ảnh hưởng mấy có giảm nhug ko nhiều bởi vụ tân hoàng minh bỏ cọc và quyết còi như agg, dxg, nlg thậm chí nlg nay còn suýt trần. Còn nhóm bds liên quan đến a7 vẫn sàn ko thanh khoản vì phần lớn mọi người đang thấy các cổ phiếu ít nhiều liên quan đến nhóm a7 trong room ■■■■■■■■ như dig, ceo, ldg, nha, hdc, ckg, scr tăng mạnh gần đây và toàn tăng trần nên đánh đồng với cổ phiếu họ nhà quyết và nhóm louis, sợ a7 cũng up bô như anh quyết nên mọi người đang sợ cổ phiếu cây thông mà ko cần biết giữa 3 nhóm này có sự khác biệt rõ ràng, nhóm họ nhà louis và quyết lên là do bơm thổi, làm giá chứ tài sản ko có gì chỉ là vài nhà máy rách với nhóm louis và một ít đất với nhóm quyết còi. 2 nhóm này có tài sản rất nhỏ bé so với vốn hóa tức mọi người đang mua đắt còn nhóm liên quan đến a7 có tài sản thực, tài sản dưới vốn hóa nhiều lần lại gặp thiên thời bơm tiền thì đất tăng giá =>giá cổ phiếu rẻ nên tăng mạnh. Nhug f0 thì ko chịu tìm hiểu và chỉ nghe hô hào 3 chữ cái nên sợ bị a7 úp bố giống anh quyết, có nhiều nhóm còn đồn Công tuyền gì đó đệ A7 úp dc giá đỉnh nên đang xây biệt thự => tâm lý f0 hoang mang càng thi nhau chất sàn và ko dám mua còn fn thì đã mua hết tiền nên sàn ko có thanh khoản.Mà hiện tại f0 là nhóm mạnh nhất năm qua cân gần 80k tỷ của tây và tự doanh chứng khoán.

1 Likes

12 Likes

chụp xem cái phần thuyết minh VI.3 cho tôi xem đi :>

1 Likes

Mày sủa ít lại, càng sủa càng ngu Tuấn ạ. Ôm được mớ L14 nó trả cho bao tiền mà giơ mặt ra bốc phét lắm thế

Mày khôn với c.hó à??

3 Likes