Không cản nổi Thiên thời tiền ùn ùn sút bank thép xúc cổ đất , dự cổ đất sớm quay lại hành trình CE bất tận

Chưa rơi 1 cổ nào.Hi vọng không âm quá 50%

19 Likes

A7 ăn tối nghỉ ngơi lấy sức live tiếp oxi cho các anh em thôi.

1 Likes

hình ảnh

1 Likes

Bây giờ mà vẫn có các anh em tin L14 là DN bất động sản đấy, kaka.

bạn ơi check inbox nhé.

Bai phuc bac :sweat_smile:

1 Likes

Còn nữa ko cưng

Đầu tư chứng khoán mỗi ng 1 quan điểm, hay văn minh đi đừng thô tục như thế

Bác bằng tuổi tôi nè, và tôi cũng đang âm hơn 30% như bác kk

2 Likes

Thôi chú ơi hô mãi mà cổ vẫn sàn giải quyết gì đâu. Thắng sao được chỉ thị của triều đình

thầy ông nội ăn nói văn hoá đâm ra chiên cũng văn hoá quá trời , hút cần xong chưa

Chuẩn bác ạ, e đi sắn đất quanh những chỗ đẹp hỏi mãi k ai bán, dân giờ khôn rồi rồi vì người ta cũng hiểu giờ chỉ ôm đất thôi, có việc cần thiết lắm hoặc thua lỗ bết bát mới chịu bán

đội quân này hung hãn lắm đừng động vào , nó cắn cho đó

DIG, CEO, L14 mat thanh khoản, du bán khủng…PR ác nhân A7

B ơi b có lấy giúp m k. M có 200 cổ ceo va 200 cổ dig. M cảm ơn nhiều lắm

đấy nguyên 1 đàn vào đó , ko đấu dk đâu

Em sau khi giác ngộ tư duy của thầy, luôn luôn bám sát thầy và xúc đúng điểm ! Anh em có một số phản thày, trách thày thì đều do ngu và tham lam. Lúc rẻ nói chúng éo tin, tăng gần 10 lần nổi máu tham, húc vào, nó chỉnh…lại tụt quần, vãi cứt, khóc than

8 Likes

Theo vài phiên đã mất mẹ nó 1/2 tài khoản. Lấy cứ,t để ăn mà theo vài năm.

image

Lũ chim lợn chúng mày làm gì đủ trình để hiểu cái BCTC, công ty làm ăn thua lỗ thì chim lợn chúng mày cũng vào chim chuột được, làm ăn có lãi mày cũng vào chim chuột được, ngu hết chỗ nói, Thế tất cả thằng làm ăn có lãi ở cái thị trường này đều chúng nó đều hốc được của người khác đó mày vào chửi đi, đi giải thích với con chim lợn này đúng là tự nhiên thấy mình ngu theo nó, mày chính thức chuẩn bị ăn lời nguyền của ae chứng sỹ, vì giải thích với thằng ngu như mày nó phí chữ của tao.

1 Likes