Không cản nổi Thiên thời tiền ùn ùn sút bank thép xúc cổ đất , dự cổ đất sớm quay lại hành trình CE bất tận

E cóp trên mạng thôi. Thằng nào tâm thần bán giá này. Để xem bọn nó giám đè đến bao nhiêu. E còn 2 cuốn sổ đỏ cắm đánh khô máu

11 Likes

con chiên ưu tú đây rồi , thôi xin bạn đó , để cho vợ con xói này chán vẹo rồi , xin bạn đấy

Hành động của triều đình lần này đều nằm trong các bài thầy đã dạy, cơ hội cho mày học sâu đấy. Quan sát và học,hiểu,hành đi. Ấm vào thân mày đấy.

Dân giờ họ hiểu được thời lạm phát chỉ có trú ẩn vào đất và cổ đất mới thoát được nghèo đói đồng tiền mất giá, cho nên 1 tuần nay bạn thấy lũ chim lợn chúng nó kêu vang trời đang muốn tranh cướp giá thơm để được lên tàu thôi.

1 Likes

đầu tư mà éo để dư lại để nuôi sống cả nhà thì mày quá ngu con ạ. Lúc đó mày ăn cứ.t cũng đáng.

1 Likes

Các room đang tập hợp mấy 1000 ae để chơi khô máu với chúng rồi A7 ạ, chỉ cần A7 ra lệnh hiệu triệu là ae đồng lòng đánh cho chúng 1 trận tơi bời khói lửa, đại ca nghỉ ngơi dưỡng sức ủ mưu để hiệu triệu ae nhé.

2 Likes

https://vnexpress.net/nam-2022-ngan-hang-khong-duoc-tra-co-tuc-bang-tien-mat-4418252.html.Em vừa đọc tin này ngân hàng lại in thêm cổ phiếu để trả cổ đông đơn vị cổ phiêys của các ngân hàng lên đến hàng tỷ thì ko hiểu cổ bank lên bằng gì thầy ạ .Đọc tin này em thấy bớt sợ sau 6 cây sàn vừa rồi.

3 Likes

Có cao kiến hay bí kíp gì thì tung ra giúp ae, chứ cản Ngu như mày thì làm được củ kẹc gì, phàm phu ko thể nghĩ bàn, mày biết anh ấy mua như nào sao? Húc mả như mày ư?

Cho chết bọn đánh bạc

1 Likes

Bọn chúng nợ xấu quá nhiều không có tiền để trả cổ tức nên chúng phải tìm cách huy động vốn để kéo dài cuộc chơi thôi, kiểu gì trong 6 tháng đầu năm 2022 này cục nợ xấu cũng sẽ phải lòi ra không dấu mãi được đâu bạn.

3 Likes
1 Likes

Người anh em cố gắng lên, hy vọng chủ tịch và đại ka A7 sắp khởi động binh mã ứng cứu, chứ như này đến tết thì toang quá

2 Likes
10 Likes

Em xin nói câu này, 8 vạn thằng chửi thầy, nhưng lại chửi người tốt, việc tốt thì Phúc của thầy tăng 8 vạn lần, còn bọn chúng gánh nghiệp ác 8 vạn lần thầy ạ !

2 Likes

e nể phục thầy những lúc khó khăn nhất, kg có thầy tiếp ô xy chắc nhỏ lẻ chết kg biết bn lần rồi kkkkk

2 Likes

Tất cả theo A7 thì chỉ có nộp tiền vào cho nhóm lợi ích nhóm a7 thôi. Giống như chơi Hụi thằng hô hào gom tiền cao chạy xa bay. Tiếp diễn và lặp lại cho người nào mù quáng đến khi phát hiện ra thì tài sản đã ko còn

ý ông là cái lãi đầu tư cổ phiếu này à? tôi thấy cái này nó chả liên quan gì đến chuyện úp bô hay j cả

Cám ơn A7 đã luôn nhiệt tình bỏ thời gian đồng hành cùng anh em trong những giờ phút khó khăn nhất.

Kkkk

5 Likes