Không có 1 thằng ngu nào đi phím hàng 1 con hàng đang pha giảm điểm trừ khi nó là hàng quý hiếm

Saigonres (SGR) - Doanh nghiệp quỹ đất bao la mênh mông, lãnh đạo năm nào cũng x5 x7 tài khoản cho cổ đông.

Vĩ mô thuận lợi : chính sách về đất đai, giá đất tăng từng ngày, bơm tiền phục hồi kinh tế, dân số gia tăng liên tục, nhu cầu cao.
Giá đất tăng 1 thì cổ đất tăng 2 3 4
Cổ hiếm không giành hết cho số đông.
Phân tích được doanh nghiệp, tầm nhìn cũng như giá trị hiện tại so với giá trị thực của doanh nghiệp mang lại, tin thì hãy mua, không lại bảo em lùa gà các bác.

Dự án:

1. Dự Án KĐT An Thới Phú Quốc 6 héc
  2. Dự Án Vũng Bầu Phú Quốc 31 héc
  3. Dự Án KĐT Việt Xanh 50 héc
  4. Dự Án Nghĩa Hà 60 héc
  5. Dự Án Nhơn Hội Nhơn Trạch 80 héc
  6. Dự Án Đồi Ngọc Tước Vũng Tàu 8 héc
  7. Dự án Phan Huy Chú Vũng Tàu 4 héc
  8. Dự Án Nam Đường Xuyên Ắ Mộc Bài 42 héc
  9. Khu Cư Xá Thanh Đa - 27 Bình Thạnh 14 héc ( 10k Tỷ )
  10. KĐT Vịnh Cam Ranh - Cam Nghĩa - Nha Trang 120 héc
    … Cty khả năng sẽ lên mô hình tập đoàn.

Doanh nghiệp có làm có ăn, cổ đông năm nào cũng x lần tk, bảo sao không giàu.
Phân tích được giá trị doanh nghiệp sẽ giàu.

5

1 Likes

Các bác có thể vào trang chủ doanh nghiệp soi http://www.saigonres.com.vn/

bạn tìm được viên kim cương đã đổ mồ hôi sôi nước mắt, xong cái thằng khôn ranh nó bảo là không phải, thế là bạn lại về với cái máng lợn nhà bạn

2 Likes

Nhìn thấy doanh nghiệp có gì, và dựa vào exp và tầm nhìn bản thân để đưa ra quyết định. Làm giàu mà nghe thiên hạ bảo thế này không được đâu thế kia không được đâu thì giờ làm gì có tỉ phú vs triệu phú

Em vs bác cứ ôm chờ ngày em nó lên 8x cho thiên hạ hả hê, haha

Em có 10k giá 30 thôi, nay cũng về rồi nhưng để đó ăn cổ tức chứ ngu gì bán. Đi đào tiếp thôi.

Doanh nghiệp có làm có ăn. Năm 2020 chia cổ tức cp 31,4% , chia tiền 1k/1cp thị giá lúc đó. Nguyên vậy đã lồi mồm rồi, chưa kể tiềm năng hiện tại còn bay xa nữa bác nhỉ.

Có tiền xúc tiếp bác ạ

Lội ngược dòng cho hành trình 8x , haha, chân trời thẳng tiến

1 Likes

Đã xác lập hành trình mới, cú lội ngược dòng cho SGR bắt đầu

Toàn đất sổ đỏ, đây mới là cua trong rọ nè :smiley: