Không hiểu sao vẫn có nhiều người hô " sắp" lên 1500 rồi ạ

Theo cá nhân chinh chiến của em là các bác đừng lùa gà vô trách nhiệm như vậy… đúng là sẽ 1500 hay 1800 thật nhưng con số đó phải ít 2-3 năm nữa… còn giờ mới là sideway và chiều hướng vẫn là giảm nữa

Đừng tin lời nta hô hay tin vào những gì mình nhìn thấy ấy.kkkk

1 Likes

Vni cuối năm nay sẽ trên 2000

Lúc 1k5 có người hô về 950 ai cũng bảo điên.giờ từ 1k lên 1k5 hay 1k8 cũng bình thường thôi

Người ta hô hào để đẩy giá lên và bán ra, đó là việc bình thường. Quỹ TâyT chẳng hô hảota, phân tích “quá rẻ…!?” nhưng giờ lỗ đậm đấy thôi. Biết là VNI thấp, cp giá rẻ rồi, nhưng tin xấu vẫn hiện hữu nên còn có thể thấp hơn, rẻ hơn!? Có ng chờ rình rập rẻ hơn để mua vào…
Ai cũng đoán đc đáy, đỉnhi thì giàu hết. Ai nghèo nữa!? Vì TT chứng khoán chỉ là sự chuyển đồi qua lại dòng tiền và cổ phiếu, cổ tức thì được bao nhiêu!?

Hợp lý, đúng giọng quỹ Tây đang lỗ 30-40%

thưa bác là lùa gà mới như vậy. e dù 22-23t nhưng kinh nghiệm chinh chiến k phải 1-2 năm. lúc 1300 là e thoát hàng toàn bộ và nghỉ chơi. vì lúc đó e nghĩ mn đang Fomo quá nhiều. còn bản thân e tin Vn dex về 1000 e sẽ xem xét… nhưng tình trạng này thì 800 mới xem xét ạ

Dòng tiền rút đi, các công ty trở lại sản xuất, lãi xuất tăng, tạo lập no nê chỉ mong sập hơn nữa để mua vào lấy đâu ra 1500 trong năm nay, toàn mấy thằng chém gió có mục đích ăn những đồng còn lại cuối cùng của cá nhân người tham gia thị trường

Sắp ở đây là hết năm sau à :))))

Đầu tư nhảy ra nhảy vào đoán đỉnh đáy như vậy chỉ có chết với tạo lập thôi.bạn đoán đúng đc cả :100:.thay vì đi tìm hiểu doanh nghiệp và nắm giữ dài hạn ít dùng đòn bẩy đầu tư sẽ cực kỳ nhàn ko phải đau đầu canh bảng