Khủng khiếp ! Dã man, tàn bạo, tuần tới điên loạn vì tin khủng khiếp này!

Uh cứ ngáo đi, rồi ôm banks thép cho banh xác nhá!!.
Bố cứ bđs chỗ trũng ngồi hứng tiền chờ giàu sang!

4 Likes

e mà biết tới A7 sớm chắc đã vào CEO từ tận 2x, biết trễ quá, 5x mới vào, theo tới giờ :frowning:

giừo vào ceo vẫn còn sớm chán. Tôi múc full CEO luôn.

3 Likes

Còn rất sớm

30 Likes

28 Likes
2 Likes

a e chú ý nhé ở mỹ giá ôtô qua sử dụng đã tăng hơn 37% trong năm ngoái năm 2021 so với cuối năm 2019, tức là bạn mua 1 chiếc xe năm 2019 đi chán chê mê mỏi thì đến 2021 bán vẫn có lãi 37% 1 điều mà chưa từng có tiền lệ xảy ra, lạm phát đã gọi tên thổ nhỹ kỳ và bây giờ đang gọi tên mỹ châu âu nhật … rồi sang năm sẽ là việt nam, điều này chắc chắn là kg thể tránh khỏi, vậy thì kênh trú ẩn lạm phát tốt nhất ở vn chính là bđs và cổ bđs, ai hiểu sớm theo thầy A7 sớm thì sẽ kg bị biến thành con ếch bị luộc trong nồi nước sôi đun từ từ, đừng để đến khi mọi thứ rõ ràng thì bạn đã thành món ăn cho người khác xơi rồi.

6 Likes

A7 cho em hỏi. Tổng tiền trong nền kinh tế VN hiện tại là bao nhiêu ạ?

Ối, thế là tuần sau đến lượt ae cổ đất gáy rồi, hố hố. Nhịn bọn chim lợn lâu lắm rồi bác ạ

2 Likes

tiền cứ bơm thế này mà ko xúc cổ đất chỉ có cẵn lưỡi thôi, chả nhẽ mua thép gỉ với nợ xấu bank

2 Likes

em cũng hy vọng vậy bác ạ trần cho từ giờ đến tết

Tầm 13 triệu

24 Likes

thầy quá anh minh sáng suốt thề theo thầy sống mái một phen với quân tào kkkkk

Giờ mới bơm nè con, lo trú ẩn đi ko bọn đệ tử bố bắt mày đi lau giày đấy

46 Likes

Đã bơm 78k tỷ

5 Likes

sớm hay muộn cũng vẫn là chân sóng nhưu thầy nói thôi, DIG 125 e còn đu đỉnh mua thêm ấy

6 Likes

ngu hay kg thì sang tuần đu lệnh tím đi con zai

5 Likes

haha mấy đứa bị media hô có bom chạy hết còn các bố ngồi đây ăn cả mâm

2 Likes

đây bác `

`

4 Likes

thầy ơi, giờ ngoài mấy con ceo,dig, nbb, cii,fcn thì có con nào giá nhỏ hơn để ngắm vào danh mục đầu tư nữa không ạ