Khủng khiếp ! Dã man, tàn bạo, tuần tới điên loạn vì tin khủng khiếp này!

Năm nay chia 1/1 tối đa thôi.

LFI chia 1 ăn 3. Vì hạch toán LFI 40% thôi ae còn mua đc cổ chứ. Hạch toán hết ipo giá như thủ thiêm bỏ mịa

45 Likes

Thầy A7 và a e giải thích như thế mày ko hiểu à, hay cố tình ngu, giai đoạn 2009 bơm tiền nhưng trc đó 2000-2008 tăng trưởng tín dụng trung bình 25-27%/năm đặc biệt 2008 là 51,4% lạm phát 2 con số nên 2009 tiền quá nhiều rồi mà còn bơm ra mạnh nữa + nguồn cung bds lúc đó pháp lý dễ dàng nên cung bds ra nhiều khi NHNN thu tiền về thì bds chả nổ. Học ko đủ sủa cãi thầy A7.

7 Likes

thầy cứ post bài giờ này là toàn 3 4 6 k người xem riêng topic, bà con đều thấp thỏm vì biết tin lạm phát và tìm nơi trú ẩn an toàn sắp tới rồi

4 Likes

CII SCR LIC múc

Thầy A7 chỉ có L14 CEO DIG, LDG thầy ko chơi - trả lời rất nhiều lần rồi, bác khôn hơn thầy thì cứ LDG mà múc, hỏi làm gì nhiều

2 Likes

K múc trú ẩn nghèo mạt kiếp

2 Likes

Múc scr thôi lạm phát kinh quá

Bà con nông dân tính là cổ tức 10% thì tăng 8 lần, 100% thì tăng 80 lần thầy ạ!

2 Likes

Các bạn cứ bị làm sao á. HẢI THẦN’SHEn Yun còn lên tàu rồi nhanh chân lên .:money_mouth_face::money_mouth_face:

Nhà nước rất lo không có cung nhà giá rẻ để đảm bảo anh sinh xã hội

Dạ nhà em bên Long Biên, có cái khu Riverside siêu đẳng cấp ấy ạ, hồi ấy cứ xuýt xoa bảo tiền đâu sao bọn nó lắm thế mà full hết cả ko còn căn nào trống, xong vài năm trước nó lại xây thêm khu harmony ngay cạnh giá rẻ hơn, nghĩ quả này vắng hoe thôi, làm gì còn ai múc nữa, thế mà giờ cũng full gần hết rồi ạ giá thì đâu có rẻ đâu … e nhẩm tính x phải 2 3 4 lần, trước 2017 nhiều căn 8-10 tỷ bh không bao giờ có giá đấy luôn ạ , quá kinh khủng
image

9 Likes

Đây là ảnh tăng trưởng tín dụng từ 2000-2008. Xem đi mới sủa.

1 Likes

Em cũng đu ở độ cao 120 m kém gì bác nhưng 3 quả lắc sàn vừ rồi mày quên nút bán nên chưa rơi em DIG .Nói gì thì nói 3 cây sàn tuần vừa rồi cũng hơi kinh thật Kk

4 Likes

Tin lãi khủng ra rồi, khi nào họp ĐH thông qua chia vậy A7?

nếu như nhìn vào tầm nhìn và nhìn thấy rõ chiêu trò bọn nó dùng media rồi dụng bán khống để ép nhỏ lẻ thì cũng kg sợ nữa đâu cụ ạ kkkk, bn lần thế rồi cứ bình tĩnh đi đến thắng lợi thôi cụ hahaha

4 Likes

DHCD thì chia.
Năm nay mục tiêu chính chào sàn LFI thế hiện đẳng cấp

33 Likes

Cii hàng tắt thanh khoản, bác ôm nhiều ko chạy được ở đấy mà hô hào. Sau này được thả ra thì múc ceo dig l14 mà gỡ nhé.

Đúng là bọn media, chiênza, ctck chơi bẩn . Hiện ngoài thị trường giá bđs tăng mạnh, hụt nguồn cung, có phân khúc bịt cung nhưng trên sàn nó đánh fl la liệt có mã bịt cầu !!! Nghịch lý, cơ hội x3x5x10 chỉ dành cho số ít nđt đủ tầm nhìn và bản lĩnh !

L14 rốn tiền quốc gia, kk. Mua là thắng, dễ thế thôi mà 99% các ae vẫn ko hiểu

1 Likes

Chán thế nhỉ. Làm ngân hàng, nghiên cứu vĩ mô bao h chưa mà phán ngơ ghế. Thanh khoản méo gì tháng 1 năm mới hả ông?
Thế mà cũng là trung thủ ?

1 Likes