Khủng khiếp ! Dã man, tàn bạo, tuần tới điên loạn vì tin khủng khiếp này!

Nên theo thầy A7 cứ yên tâm mà ngủ ngon, đicws cái bọn chiên za lởm với mề đi á ấy đi.

LFI ra thầy nhẹ tay tính kế cho bọn em ôm với chứ đấu giá như Thủ Thiêm thì bọn em không đủ sức đâu Kk.

3 Likes

Chỉ ra tết âm này thôi tiền chảy ra xã hội thì 1 cổ L14 bằng 1 chỉ Vàng, thằng nào tin tao thì mua nhé, không mua thì nhảy từ tầng 10 xuống vì tiếc.

2 Likes

Giá này thì bán dc rồi, đợi chỉnh vào ăn vòng khác, vì đợt này chỉnh đâu có ít

Nhiều anh em thắc mắc LFI bao giờ chính thức chào sàn vậy ạ thầy?

Ok bác mãi là ae nhé 3 cây sàn này cũng làm em hiêu r ra nhiều vấn đề Kk.

1 Likes

Thì chỉ dám hạch toán 35-40% lợi nhuận thật thôi.
Kkkkk LFI cũng EPS 30k trong 6 tháng.
Cổ ngoài hành tinh

27 Likes

A7 IPO với chia trong Q1 luôn cho máu nóng. Như mọi năm đến Q3 mới chia L14 lại nửa triệu - bà con hoảng hốt

E muốn hỏi thầy. Sao phiên ngày 14 DIG tổ chức bán dòng 300 tỷ. Chủ yếu là cá nhân mua số 300 tỷ đó. Vây? Tổ chức đó là ai ạ. Có phải đang kéo lên rồ xả không a?

Bây giờ L14 là tính bằng Vàng cả nhà ơi đừng tính bằng tiền Việt nữa nhé

1 Likes

Tầm này ai bán cũng chấp em ơi.
HDC.L14, CEO tay to tổ chức bán xong phi tung chảo xx lần hết. Bơm tiền khủng ko có sức mà sút cổ đất đâu

20 Likes

mong mỏi cầm ít cổ LFI quá Thầy ơi

Khi nào IPO cho LFI Thầy và ban lãnh đạo quan tâm đến cổ đông nhỏ lẻ của L14 như chúng em một chút nhé

3 Likes

Chia q1 mà

13 Likes

Dạ, em cảm ơn Thầy ạ!

15-17% là gì bác. Khách VIP toàn 25-30% trả lãi ngoài sổ. Thế nên dân đầu tư bỏ dép chạy hết về gửi bank. Mấy bác Thắm OCB, ngân hàng xây dựng cũng chết vì đoạn này mất thanh khoản đó

2 Likes

Em thấy bọn media nó cũng chơi bds đó ah. E có mấy thằng b làm trong đài báo toàn chơi bds. K hiểu sao nó dìm bds mà chúng nó danh mục toàn bds lạ thật

1 Likes

Bọn nó cứ hô mình lùa. Nhưng k ngờ bị nhà nước bắt phải theo. Đúng là k nghe thiên tướng thì chết con cụ chúng nó đi.

mấy ai đủ bản lĩnh tư tưởng cầm hàng giảm trong những ngày vừa qua, nên giàu cũng ko dễ

3 Likes

DIG hồi 3x Thiên Tân sút 7x triệu cổ đấy mà phi lên 12x

5 Likes