Khủng khiếp ! Dã man, tàn bạo, tuần tới điên loạn vì tin khủng khiếp này!

Nghe theo Thái Pham có ai ăn dc mấy hào đâu ?

2 Likes

Đa tạ thầy ạ :grin:

Các bác buồn cười em trêu thầy chút thôi, ai chả biết cổ đất của thầy.

1 Likes

nghe thái phạm toàn bọn sinh viên và bọn văn phòng khoang mồm to hơn khoang não nên bọn đấy đéo khá đc bác ạ kkkkk

3 Likes

TP hì phù hợp cho mấy e sv thôi . Kinh nghiệm thực chiến ko có .

4 Likes

A thái phạm rách bỏ mẹ ra, đang ôm bsr đói rách mõm, mồm chê nhưng hno lỡ mồm nói ra ăn đc dig 1 đoạn, riêng kiểu đầu tư chộp dật kiểu đấy mà mồm oang oang ta đây đầu tư giá trị là đã éo có tư cách rồi. Đọc thuộc lòng sách ngồi chém gió cho sinh viên nghe thôi, chứ tuổi gì mà đòi dạy đầu tư

6 Likes

ô TP hôm nọ bsr bị gãy đó thấy a e bảo là xem video thấy mặt TP hốc hạc bơ phờ xác xơ như kiểu mất sổ gạo kkkkkk

3 Likes

TPlà dân kỹ thuật chart , mà dân kt oánh BDS ăn 5-10% là mừng húm rồi , tự ngữa mặt lên trời khen ta sao giỏi quá

4 Likes

Cảm ơn thầy A7 và m

1 Likes

Tp yên vị bán sách mẹ đi, cứ đòi tư vấn này nọ, mình đánh thì toàn thua ăn đc mấy % thì khoe nhặng lên, xong lỗ thì bảo a éo cần tiền. Nghe rất ngứa đít. Mấy chuyên gia đấy đúng là hại người, chả muốn chửi mà nghĩ đến ae f0 nghe theo chúng nó lại khổ nên lại phải nói

4 Likes

Đêm hôm a e cổ đất vẫn khó ngủ nhỉ, chắc ae vẫn còn ôm nhiều. cố gồng qua đoạn này là ổn thôi . chỉ sợ media có những thông tin bất lợi về vụ THM hay siết BĐS hay chính phủ can thiệt để cho ko tăng nóng thôi

Siết kiểu gì được, bể đập thì tôm cá tràn xuống hạ nguồn theo dòng chảy.
Lo sẵn sàng chài lưới nơm…đem ra mà hứng thôi

5 Likes

Theo e vĩ đại nghĩa là thế nào???

1 Likes

3 hôm tt sập e đã rất hoảng loạn. Cũng nhờ đc thầy bơm oxy nên e giờ này rất tự tin và k bán 1 cổ nào hết

2 Likes

Ngon

AE đọc tý cho vui

Hỡi cđ bđs hãy chuẩn bị cho trận chiến này, ko nhả 1 cp, cho dù thịt nát xương tan; thứ 2 khởi nghĩa vùng dậy thôi

Trong vật lý chuyển động, cái gia tốc quan trọng hơn cái vận tốc ban đầu chú em nhé

có đang cầm DIG CEO k? cầm thì bán đi cho tôi gom nào

Bán rẻ 300k/1 ib