Khủng khiếp ! Dã man, tàn bạo, tuần tới điên loạn vì tin khủng khiếp này!

kk

26 Likes

E muốn cắt lỗ cii thầy ơi. :(( e lỗ 35% tài khoản rồi

Ls tăng sẽ tác động tất cả các lĩnh vực kinh tế và lạm phát cũng vậy, còn nhớ 2010-2011 ls cho vay trên 20% Dn gặp khó khăn, CP phải hộ trợ ls lên đến 4,5% đối với các khoản cấp tín dụng trong giai đoạn đó.

1 Likes

Chơi siêu cổ đu trúng đỉnh ngắn hạn là bình thường .Mà tầm này cắt cái gi nữa bạn ? D9u72ng để lái nó đánh cho nôn ọe ói hàng . Bán xong nó lên 100-200% là chết tập 2

1 Likes

Thầy nay ngủ muộn quá :joy:
Thầy đang lo thuê thằng chuyên gia nào đóng bao tải tiền cho thầy đúng không?

4 Likes

Lỗ r bán làm gì, chờ tin đi b, giảm bằng tin thì tăng cũng bằg tin

Chuẩn bị lại đua chào đón năm mới nhé anh :grin:

1 Likes

A7 cho con hỏi năm nay có IPO LFI luôn chưa hay qua năm 2023, để con chuẩn bị thêm lúa.

Haha, cạp đất ăn vã, lên luôn Thầy ơi

1 Likes

Bạn so túi tiền mà đánh giá sự vỹ đại là sai tư duy đấy. Nhìn túi tiền 1 người còn phải xem mốc xuất phát và nguồn gốc tiền đó như thế nào => nói lên trình độ, đẳng cấp kiếm tiền. Ngoài làm giàu cho bản thân, tốc độ kiếm tiền hiếm ai bằng, Thầy A7 còn giúp cho những người xung quanh cùng giàu lên, giỏi lên, tốt đẹp lên = vỹ đại.

2 Likes

Kkk bá quá thầy ạ :rofl::rofl::rofl::rofl:

Thằng này gió kiểu nào xoay kiểu đấy nó bên bán sách chứ ck kiếm dc bnh khi nào nó ăn 1 cổ 600% nhức múc Ceo thì tôi mới nể. An 5-10% như thằng thần kinh

Chứng sỹ đồng hành cùng các donah nghiệp BĐS thì vào hết đây nào

Tất cả các phương pháp luận của A7 đều đã dần hiện rõ, chính xac ko lệch phát nào, kk

1 Likes

Nhiều bác lập nhóm ■■■■ quá

BĐS có thực sự tăng mạnh hay không? lên mạng đọc gặp quả chuyên gia này ko muốn đọc tin luôn bảo đất ko tăng mấy nhưng Toàn đi khảo sát đất ở quanh Hà Nội ở Xuân Thủy ,Nguyễn Trãi Hoàng Quốc Việt chắc tại lười nên tầm nhìn chỉ có thế .Quả chiên giaa này sao không tự đánh xe lên Hoà Bình ,Hưng Yên xem nó có tăng bằng lần không nhà e ở khu Hoàng Quốc Việt Toàn đất khu Quân đội thầu sổ đỏ đàng hoàng ,an ninh tốt trường học bệnh viện tiện ích đầy đủ mua đất ở đây thì khác gì trên sàn mua cổ phiếu Vinhomes mà so với sánh thế mới biết tầm của thầy A7 số với bọn chiên gia tự xưng xa thế nào Kk

3 Likes

Thầy ơi, thầy cho em xin nhận định về con PVL được không ạ

Thái phạm bán sách giàu hơn đó, bạn bán hết cổ bds rồi out room này cho sạch chợ , hỏi ngu quá ko ai buồn trả lời. Nghe mùi giống đệ thái phạm, thầy trò ngu ngang ngửa

E xin link face Thái Phan cụ ơi

Anh em nhìn lại quá khứ bơm tiền giai đoạn 2007, cổ đất SJS trần cả năm. Quá khủng khiếp. Năm nay mới bắt đầu bơm tiền lần 1 thôi ae. Quy mô lớn hơn rất nhiều 2007, mới đang chân sóng thôi ae ạ. A7 nhận định bơm ít nhất 3 kì.

2 Likes