Khủng khiếp. Đã tìm ra cổ phiếu sở hữu 1300 tỷ tài sản đất, giá chỉ bằng 1/1000 con L14 nhưng so về đất L14 phải gọi nó bằng cụ!

con rác này thì có gì đâu mà mua, doanh thu có mấy triệu 1 quý, thì cg ty ngừng hoạt động rồi

trẻ ranh mà ăn nói mất dạy thế, sao k bán nhà mà vào ppi. Rồi mấy con hàng rác như avf, gtt ấy
em mà bán nhà all in ppi được thì mới đủ tuổi nói chuyện nhé. Thân!

Thằng broker VPS mất nết. Tuổi gì. Mua được PPI ko em trai

con hàng lởm vãi, toàn chặn bên mua , bên bán chẳng có, ai mua đc mà PR. chắc lúc mua được là lúc lái đổ bô!

1 Likes

l14 nó lên 200xx rồi kai hahahaha

Bác nào mua PPI lúc 0.7 như em đã giới thiệu thì tài khoản tăng gấp 3 lần rồi nhỉ

Cuộc đua giá giữa PPI và L14 có thể nói là vẫn ngang nhau từ lúc lập pic này

90k lên 300k so với 0.7 lên 2.3 đều tăng trên 300%

Đúng là dòng bất động sản sóng to thật

PPI đang chết lâm sàng, không hiểu bác chủ thớt pr kiểu gì mà hoành tráng vậy?

C69 tiềm năng khủng chưa tăng giá. Tôi sẽ gom nó.

Sao con hàng lởm thế này mà cụ củng móc cống ra diễn đàn đc nhỉ?

Nghe Thầy chửi đã tai quá thầy ơi. Mỗi tội thành phần óc lợn này thầy không cần trực tiếp xỉ vả. Để các ae đệ tử mỗi người nhổ bãi nước bọt cho nó chết chìm đi

Cũng khá khen cho team chủ thớt về trình Pr lôi đc cả thầy a7 vào. Không thì ae chẳng biết con PPI là con thổ tả nào. Cơ mà Pr con hàng giấy chùi…để đổ bô cho anh em

đúng thể loại cóc chết đòi so với tỳ hưu thiềm thừ

Đ.M. Giấy chùi đít đã còn có giá trị ace ạ, vì mình phải mất tiền mua để dùng hàng ngày. Chứ ace ham cổ phiếu trà đá múc phải con vàng mã PPI thì nó hoá kiếp luôn cho ace đó. Thân!

Tự doanh quay đầu mua ròng tuần VN-Index vượt đỉnh, tâm điểm gom cổ phiếu BĐS

11:14 | 27/11/2021

Chia sẻ

Thống kê tuần 22 - 26/11, khối tự doanh CTCK quay đầu mua ròng gần 130 tỷ đồng, chủ yếu nhờ giao dịch giải ngân phiên VN-Index vượt cản tâm lý tại 1.500 điểm. Tâm điểm hút vốn của tự doanh là nhóm địa ốc với các bluechips như KDH, VIC, VHM.

có ai còn chơi con này ko? thấy TDH đi ngược thị tr chung nên ko biết mai em nó sao

Không thấy nhục à, định lừa ai?

Giải cứu e nó đi ae, bến đỗ an toàn cho cả tuần sóng gió đó

https://zaloXme/g/nhfwhb720 (thay X bằng dấu .)
Vào tham gia hành trình chinh phục 10 tỉ usd cùng A7 và tập đoàn CEO

——-

Nhận tin hot nhất từ chủ tịch, nhận tiền lồi mắt

mai sao hả các bác