Khủng khiếp. Đã tìm ra cổ phiếu sở hữu 1300 tỷ tài sản đất, giá chỉ bằng 1/1000 con L14 nhưng so về đất L14 phải gọi nó bằng cụ!

Nghe Thầy chửi đã tai quá thầy ơi. Mỗi tội thành phần óc lợn này thầy không cần trực tiếp xỉ vả. Để các ae đệ tử mỗi người nhổ bãi nước bọt cho nó chết chìm đi

Cũng khá khen cho team chủ thớt về trình Pr lôi đc cả thầy a7 vào. Không thì ae chẳng biết con PPI là con thổ tả nào. Cơ mà Pr con hàng giấy chùi…để đổ bô cho anh em

đúng thể loại cóc chết đòi so với tỳ hưu thiềm thừ

Đ.M. Giấy chùi đít đã còn có giá trị ace ạ, vì mình phải mất tiền mua để dùng hàng ngày. Chứ ace ham cổ phiếu trà đá múc phải con vàng mã PPI thì nó hoá kiếp luôn cho ace đó. Thân!

Tự doanh quay đầu mua ròng tuần VN-Index vượt đỉnh, tâm điểm gom cổ phiếu BĐS

11:14 | 27/11/2021

Chia sẻ

Thống kê tuần 22 - 26/11, khối tự doanh CTCK quay đầu mua ròng gần 130 tỷ đồng, chủ yếu nhờ giao dịch giải ngân phiên VN-Index vượt cản tâm lý tại 1.500 điểm. Tâm điểm hút vốn của tự doanh là nhóm địa ốc với các bluechips như KDH, VIC, VHM.

có ai còn chơi con này ko? thấy TDH đi ngược thị tr chung nên ko biết mai em nó sao

Không thấy nhục à, định lừa ai?

Giải cứu e nó đi ae, bến đỗ an toàn cho cả tuần sóng gió đó

https://zaloXme/g/nhfwhb720 (thay X bằng dấu .)
Vào tham gia hành trình chinh phục 10 tỉ usd cùng A7 và tập đoàn CEO

——-

Nhận tin hot nhất từ chủ tịch, nhận tiền lồi mắt

mai sao hả các bác

Cổ đất dưới mệnh chỉ còn PPI

Sao đất toàn tính đến năm 1011 vậy các bác

đã đầu tư 1 phần nhưng hết tiền đành bỏ không cả chục năm
giờ Dự án đbs đó vác ra bán lãi gấp 20 lần
Nhưng PPI vẫn dò đáy nhé
khả năng tuần sau các bác vào là đẹp

1 Likes

chin chào thanh niên đói quá phải qua liếm đít đệ anh 7, kkk :grin:

Dạ PPI em mua từ 0.5 lên 3.5 cũng tăng 7 lần bác ạ
L14 mới tăng có 3 lần thôi
Không biết con nào liếm đít con nào

1 Likes

Khó đánh quá mình bán lỗ 15% r, vào lại sau vậy, bác nào kê lệnh bán 1000.000 cổ phiếu 2.6

có gì mà khó
Nó tăng giảm theo biểu đồ kỹ thuật và biểu đồ tâm lý như bao cổ khác thôi
Đỉnh 3.5 xuống tầm 40% thì múc được
Hôm nay các bác bắt sàn thì khó thua
Nhưng để tuần sau bắt sẽ an toàn hơn
Với lại xu thế cổ trà đá upcom đang hồi phục rồi
Giờ bói đâu ra hàng 2k,3k ngoài upcom

2 Likes

phọt phẹt mấy chục củ phải ko bác, cuối năm rồi, giờ e với bác show tk nhỉ :grin:

Em cò con lắm
Không dám đọ với ai

Con ppi t nghiên cứu kĩ lãnh đạo có lịch sử tẩu tán tài sản qua cty con. Nên t vẫn đang hơi lo nên đầu tư hay không c ạ. Vấn đề nó nợ thì sao ông

1 Likes