Khủng khiếp. Đã tìm ra cổ phiếu sở hữu 1300 tỷ tài sản đất, giá chỉ bằng 1/1000 con L14 nhưng so về đất L14 phải gọi nó bằng cụ!

Cổ như L cũng PR…thằng lùa gà

Chot qua múc Lcm đi bác còn lên 100 đến 300k/cp

tại sao đén giờ vẫn lẹc đẹc vậy L14 nó chạy từ 60 lên tập gần 300 rồi mà con này bác phím hàng vẫn lạc đạc

bác chia sẽ thêm để mọi người còn biết cân nhắc có nên đầu tư vào khôg ạ , chứ ko thể nghe một phía được

Chuyện xưa rồi, gia đình thằng chủ tịch nắm quyền lãnh đạo dạng con ông cháu cha thao túng hoạt động kinh doanh, đẩy giá + phát hành thêm cp rồi gom tiền ấy tẩu tán qua các công ty con, xong bán quách đống cp ổng cầm. Dự án trì trệ, không bàn giao hạ tầng, bds, thua lỗ liên tục. Tôi nhớ không lầm lúc đó phát hành 10000/cổ xong rớt còn 400-500 đồng/cổ. Hiện tại cty đang âm vốn thì phải?

Sau này hay đùa nhau gọi là bẫy PPI đấy :rofl:

1 Likes

Ở đây chủ pic chỉ nói sơ về tình hình kinh doanh hồi 2016-2019 chứ không vạch rõ nội tình là ban lãnh đạo cty này nó mục ruỗng từ thằng chủ tịch trở xuống, chứ không phải kinh doanh thua lỗ bình thường. Bạn ấy đặt tên rất đúng chủ đề: con PPI này là bad stock, cổ xấu, quỹ đất và dự án chỉ đẹp trên giấy!

Mình đứng ngoài nghe mấy bạn chửi nhau cảm thấy có vui, có buồn nhưng đọng lại một điều đó là gì? Đó là đã là người muốn có tiếng thơm, muốn được tích đức, tích phúc thì ngoại trừ chia sẻ giúp đỡ nhau thì xin bơn bớt tạo nghiệp xấu. Còn nói theo kiểu dân xã hội thì “tạo tin, lùa gà tìm cách đổ bô lên đầu người mới thì muốn mọi người không tìm cách nhổ vào mặt chửi cả ba dòng họ thì cũng khó”. Làm giàu cũng rất tốt, nhưng sống kiểu lừa đảo, đè lên đầu nhau mà sống, sống bằng cách sống trên sự đau khổ của người khác thì xin thôi đi, không có ngày ra đường không hiểu sao tai họa rơi vào đầu của mình, lúc đó khổ con khổ cháu, khổ cả đời sau. Mong mọi người chia sẻ những gì tốt đẹp để cùng hướng tới tương lai nhé, chứ cứ tạo ra một chủ đề, một to pic để mong lừa được con gà nào xào con đấy thì xin thôi đi.

con ppi nay max lua ga!!! cach day gia ko khac dong luis

Ai bảo bạn là đầu tư PPI, hàng lởm đầu tư gì

Ai không ăn được thì chỉ bảo là lùa gà

Nên nhớ tôi hô mua PPI từ giá 0.5, 0.6 kia

Con PPI dự án cũng trên giấy thì L14, CEO, DIG có khác gì

L14, CEO, DIG hay PPI hay cả thị trường chứng khoán Việt Nam cũng đều lùa gà thôi

Nó có nát mới có giá này

Nước lên thì bèo thậm chí cục phân cũng nổi lên

2 Likes

Bác cho e hỏi giờ vô vòng mới được chưa bác

Tuần tới canh giá tốt vào dần được rồi

2 Likes

Bác nói nghe buồn cười quá. Em cũng vào 50k giá tb 2.8, hy vọng sẽ có ban lãnh đạo mới đưa PPI về mệnh.

PPI có thanh khoản à bác. muốn mua bán mà không có người bán cũng chẳng ai mua vậy

Bơm tiền thì cp bds hưởng lợi

pick pr con hang lom!! keu ng ta dau tu gia 0.5 mà đẩy giá xong chặn bên mua vài triệu cổ ai ng ta mua đc! giờ giá từ 0.5 đến 3x tăng nhiều thế ai vào đu đỉnh thì vỡ mồm!

1 Likes

L14 và PPI đều dư trần

2 Likes

PPI giá đẹp kìa bác BADSTOCK =)))))

chủ thớt lùa gà này cp bị hủy niêm yết hiện lên nào, bảo nhiêu anh em tan giá bại sản, bao nhiêu người đang giữ vào hết đây nào