Khủng khiếp. Đã tìm ra cổ phiếu sở hữu 1300 tỷ tài sản đất, giá chỉ bằng 1/1000 con L14 nhưng so về đất L14 phải gọi nó bằng cụ!

Con hàng lởm thế này mà cũng có đứa hô hào à, còn tag cả bác A7 vào câu view, câu view xong sập cmnl

2 Likes

Kỳ phùng địch thủ :smiley:

1 Likes

Vào đu trần PPI đi em
mua L14 chuẩn bị ăn bô đấy

L14 không đủ tuổi so với PPI

KDC Linh Đông 1322.00 tỷ đồng Quận Thủ Đức, Tp. Hcm

Khu đô thị mới Cổ Bi -Gia Lâm 625.00 tỷ đồng Gia Lâm- Hà Nội

Dự án Water Garden 1005.00 tỷ đồng Phường Hiệp Bình Chánh, quận Thủ Đức, TP. HCM

L14 làm gì có những dự án tầm cỡ như PPI. Tất cả đều còn trên giấy thì cũng không khác nhau. Dự án Water Garden 1005.00 tỷ đồng Phường Hiệp Bình Chánh, quận Thủ Đức, TP. HCM; Khu đô thị mới Cổ Bi -Gia Lâm 625.00 tỷ đồng Gia Lâm- Hà Nội

1 Likes

ừ đúng

0.7 voãi

Toàn dự án từ cái thời năm 2011, le đỉnh của chu kỳ trước. Những dự án trên giấy như thế này bọn cổ bất động sản chù kỳ trước thằng nào chả một đống.

1 Likes

Hóa ra đu đỉnh từ 2011, lo trả nợ đi

Nhưng dự án chỉ là một phần của doanh nghiệp, nó còn khả năng thực hiện, thực hiện xong rùi có chia cho cổ đông hay không? hay là các bác húp hết. Bán lúa non cho sân sau. Nó có rất nhiều vấn đề. Riêng việc lãnh đạo cầm mấy trăm tỷ đi kinh doanh mà âm hết vốn thì phải đặt dấu hỏi rùi.

1 Likes

Thank bác đã phím hàng. Còn chờ gì nữa mà ko vào PPI…anh em cùng chung tay đưa PPI vượt con L14 của bác siêu bom hạt nhân A7 nào.

2 Likes

Quan trọng hơn, PPI sẽ hiện thực hóa lợi nhuận từ quỹ đất và tập trung thu hồi nợ. Tổng giá trị quỹ đất của PPI trị giá hơn 1.300 tỷ đồng, trong đó chủ yếu là đất nền có thanh khoản cao. Khi các dự án được chào bán có thể đem lại lãi đột biến và Công ty sẽ trình xin ý kiến đại hội cổ đông tăng tỷ lệ chi trả cổ tức năm 2017
.

image

Thanh khoản cao, lcó thể lãi đột biến… số thì âm.

1 Likes

Cứt đái mà cố thằng hô mong có người vào đổ bô cho nó. Loại này đáng khinh

4 Likes

Buồn buồn tự tử chết chơi
Ai dè chết thật buồn ơi là buồn
:crazy_face:

6 Likes

PPI mớ giấy chùi đít, bank ko ai dám cho vay, ko trả đc nợ. Dự án thì bị thu hồi hết, các dự án bánh vẽ thì ko đủ năng lực pháp lý hay thực hiện đều đã bị dừng

21 Likes