Khủng khiếp. Đã tìm ra cổ phiếu sở hữu 1300 tỷ tài sản đất, giá chỉ bằng 1/1000 con L14 nhưng so về đất L14 phải gọi nó bằng cụ!

Mấy con lởm này, trình ngu như tụi em cũng đọc được, Đại ka để tụi em chửi cho, đỡ phải phí lời với nó.

5 Likes

Thua nhiều quá bị tẩu hoả nhập ma rùi…

2 Likes

Quỹ đất của PPI trải khắp Nam bộ. L14 phải gọi bằng cụ

26 Likes

Con cổ lởm PPI này mà cũng hô hào. Lùa gà à bác @@

2 Likes

Các bác chê bai là quyền của các bác
Nhưng ở đây tôi đang so sánh việc mua L14 và mua PPI thời điểm này
Tôi thì tin là mua L14 sẽ bị up bô. Con L14 không có vị gì. Các dự án đất trên giấy kiểu đó có mà đầy còn thua PPI
Riêng PPI thì là hàng rác của rác rồi
PPI chỉ nên so sánh với SPI thời 0.6 ( hiện giờ 16k) ; BII thời 0.7 ( hiện giờ 8K) hay một loạt các mã 0.x mà hiện giờ đã tăng từ 500% đến 2000%

Các bác cứ suy ngẫm nhé

3 Likes

Mày sủa up bô bao năm.nay làm ae bạn bè mày mất ăn mấy chục lần đã đứa nào đào mả cụ mày lên ỉa mõm chưa ku??

7 Likes

Mày nên tự ỉa vào vào mõm mày rồi nuốt đi
Ngày nào cũng hô hào up bô không biết nhục

1 Likes

Tao mà có thằng bạn sủa tao mất ăn vài chục lần tao tìm m.ả con m.ẹ nó đào lên ỉa vào mõm.
Mày nên hiểu diễn đàn là ảo ko phải muốn sủa gì là sủa nhé ku. Mày nhìn mày bao năm ko bạn bè ko ae, đ.éo ai theo ai học. Hậu quả của sủa ngu bất tín hại người thôi ku

13 Likes

Cty chỉ có vài trăm triệu tiền mặt (BCTC Q4/20) làm sao trả lương nhân viên,đóng tiền thuế má, điện nước internet,BHXH,BHYT,TN…một đống chi phí.Ô badstock đúng nghĩa luôn tìm được những stock very bad.Ai sẽ là người ôm bô,đội bô sau cùng đây?

3 Likes

1 Likes

Admin khóa pic này lại giúp

1 Likes

Lý do ?

1 Likes

Thôi rồi, lại 1 pic chết yểu vì đám này
Bỏ đi bác, mở pic mới đi.
Khuyên chân thành

1 Likes

Hành động đạp người khác đi lên đủ biết rồi. Lập 1 pic ko nổi thì làm được gì

1 Likes

Cổ quá khủng, e xin nhường

2 Likes

Cổ cứt đái ai vào đội bô cho thằng chủ top này thì vào mà xúc

2 Likes

DDV - Phân bón đang được mùa Nhóm: Nhóm PENNY

Klq PVX và PVV có được liệt vào hàng cổ giuos ndt mua nhà mua xe ko các bác :))

1 Likes

Giật cả mình

1 Likes