Kịch bản nào cho Đèo cả HHV

, , ,

Kịch bản cho HHV, canh nhịp giảm đỏ nhặt nhé, Khả năng về 22.5-23 khi vninex rung lắc. Cơ hội vẫn còn. Hãy kiên nhẫn chờ đợi, Rình mồi như những chú sư tử.
Với khối lượng vào mạnh đánh vượt đỉnh, thì HHV xứng đáng là mã cổ phiếu tiềm năng cho nhịp tới, Khi mà các thông tin tốt liên tục đưa ra cho HHV

4 Likes

target bao nhieu bro?

Với những mẫu hình vượt đỉnh 52 tuần, sẽ có 2 taget. test lại đỉnh sẽ đánh lên 25-30%. Sau đó gây ra nhịp rung lắc, đào thải các nhà đầu tư đã lại, Tổ chức cover lại hàng và kéo lên tiếp, Tất cả quá trình này, hầu như đi giống các mã cổ phiếu khác, kéo dài trong 3-6 tháng, Đặc biệt khi covid được kiểm soát, giông thông đi lại nhiều, tiền phí thì luôn tăng không giảm, các dự án Hải Vân tiếp tục được triển khai và hỗ trợ vốn từ nhà nước thì việc nó chạy 70-100% không có gì không thể, Cái cơ bản của nhà đầu tư là luôn mong lợi nhuận nhanh, nhưng TIỀN CHỈ ĐẾN KHI BIẾT CHỜ ĐỢI
Đây là cái nhìn cá nhân, mọi người tham khảo.
Hãy thả thả tim cho mình nhé. Thanks tất cả

1 Likes

Mình mua HHV từ giá 20.x rồi. He he

1 Likes

Kỳ vọng x2 trong 6 tháng bác nhỉ ?

kỳ vọng được vì chính phủ đầu tư công kèm theo HHV là số 1 về khoan hầm, cả nước có mỗi nó làm, mà nhà nước ưu tiền hàng Việt. Với múc giá 2x thì hơi nhỏ bé so với tầm vóc và lợi nhuận nó mang lại,
Biểu đồ chứng khoán luôn đi trước BCTC, sự kỳ vọng nó được thể hiện bẳng việc 1 lượng lớn CP được giao dịch phiên 9/11 với 25tr cp. Đã có bàn tay của tổ chức tham gia.
Mua và kiên nhẫn nắm giữ. NĐT cá nhân luôn muốn đem lại lợi nhuân T+3 nhưng đâu biết rằng, đánh lướt sóng thật sự là từ 1- 3 tháng, khi bạn đang ở chân sóng là T+3 còn khi bạn đã trên con sóng thì nó phải là 1-3 tháng

Nghe hay phết, cảm ơn bác

Ủn mông cùng bác HHV

thứ 2 bay luôn chứ test gì nữa, test mãi rồi

Tuần này 13=17/11/2021 thoái vốn 12tr cp từ chủ cũ cho chủ khác, thoái vốn xong mới nâng tầm cao được. Còn các dự án của nó toàn dự án cấp quốc gia được nhà nước bảo lãnh, cho cả thu phí trước. Đồng tiền đi trước là đồng tiền lãi mà, có phải lo đi thu vốn hàng tồn kho như mấy ông BĐS đâu

1 Likes

Phiên căng cực là hôm qua chứ bác, khi lô hơn 20 triệu cổ về hàng mà không giảm lại tăng. Vậy quá ổn rồi

Chuẩn kịch bản 80%. Do thời tiết VNI xấu thôi

Kịch bản mà bác ko cho cái mục tiêu bao nhiêu thì là kịch bản ntnt

Đu giá 26.8 ai giông tôi ko?

HHV bước vào gian đoạn thu hoạch khi các dự án đã thi công mang lại dòng tiền đều đặn. yên tâm gồng cụ nhé x2 trong năm sau

2 Likes

Bác cho em hỏi là ví dụ năm sau dòng tiền dần rút ra khỏi thị trường, giống như trc GTDG chỉ xòn 12-15k tỷ 1 phiên thì có x2 đc hay ko? Hay /2

Thanh khoản 30-40k tỷ hay đến 2025 lên 100k tỷ rồi còn 4-5k tỷ thì là toàn thị trường , k ảnh hưởng đến sự tăng giá hay sụt giảm của cổ phiếu, còn mã CP nó đâu có ảnh hưởng, mã CP chỉ ảnh hưởng khi tăng vốn tức vốn hóa của cổ phiếu, lúc đó nó mới ảnh hưởng đến thanh khoản của cổ phiếu. khi đó mới ảnh hưởng đến x2 x3 hay /2 /3 mà lái muốn kéo hay đạp.