Kiến thức quan trọng tromg giai đoạn sắp tới, ko hiểu rất dễ chết

Tại sự kiện gặp gỡ nhà đầu tư ngày 9/8 vừa qua, Chủ tịch HĐQT CEO Group ông Đoàn Văn Bình khẳng định sẽ hoàn thành kế hoạch lợi nhuận 300 tỷ đồng trong năm nay. Ông Bình cho biết tập đoàn có hơn 1.000ha đất, đã phát triển 300ha và còn khoảng 700ha. Trong 5 năm tới, CEO Group sẽ mở rộng ra mảng khu công nghiệp, đặt mục tiêu đứng trong Top 20 các doanh nghiệp bất động sản ở Việt Nam, phát triển thêm quỹ đất 1.000ha tại các địa bàn tiềm năng trên cả nước.

Về kết quả kinh doanh, Chủ tịch Đoàn Văn Bình hé lộ mục tiêu doanh thu tổng thể 30.000 tỷ đồng, bình quân 1 năm 6.000 tỷ đồng, lợi nhuận 600 tỷ đồng.

P/S : Kệ chúng nó bác nhỉ ? Em múc CEO vì biết nó có 1000 ha , đã phát triển 300 nhưng mà còn đang xây dở dang tương đối nhiều , sang năm 2023-2025 thì bắt đầu bán nhà thu tiền thôi . Mặc chúng nó chim chuột thoải mái .

Đánh rất khó chịu. Mai in all để tới tết bao lời hihi

Dự thời gian tới bệnh viện tâm thần quá tải vì rất nhiều CL phải nhập viện… mấy hôm nay thấy nhiều CL điên điên dại dại như ku em rồi đấy… :rofl:

lấy acc chính ra mà lùa sao phải giả bộ rồi lấy acc phụ ra làm như là lâu lắm mới cmt vậy,hài hước quá á

Cứ ôm thôi bạn, quá bán rồi, mà xác định ôm lâu lên kệ. Thi thoảng vào chọc bọn CL cũng là 1 thú tiêu khiển… kakak

1 Likes

Có bài viết nói về A7 và gia đình chủ tịch rất chính xác

lỗ sắp mặt lại giả bổ chọc cl cho vui,mặc dù cl nói toàn đúng,cp rác quá,pha loãng qua rồi

ô thế m là chóo chuyên chui dưới gầm giường nhà người ta à sao biết ko có tiền

ngày nào cũng mõm nhặt với bắt đáy từ 120k đến giờ hài hước thật

thế m thì m giỏi rồi, m là nhất, nhất là m, biết người ta mõm mà cứ sủa với người ta

đời ai có tật giật mình à

nó là loại CL định vào lướt ăn 5-10% ai ngờ cắt lỗ 20% kakak. Xác định ôm lâu thì kệ thôi, thi thoảng vào chọc bọn CL giải trí.

các bác cứ để thằng @KhoaiLangTia này cho em để xem chửi nó coi bao h nó biết nhục

1 Likes

Lỗ nhiều không em, anh thấy chú điên điên dở dở rồi đấy… :rofl:

A ko chơi hàng rác em nhé ,hehe

Siêu cổ là phải đếm đất chứ ko dc đếm pe. 7 vạn cổ đông chôn ở long tân sướng trợn mắt

2 Likes

ha ha nói chí phải

các bác để thằng @KhoaiLangTia này cho em chửi xem coi nó biết nhục ko

Liệu cuối năm nay có giá 500k ko ae digger ơi

chính xác