Kiến thức quan trọng tromg giai đoạn sắp tới, ko hiểu rất dễ chết

Tuỳ vốn liếng ban đầu của bác, nếu căn cứ ổn định, không vay mượn lương thảo thì đuổi cùng giết tận vài năm với quân thù cũng được, 2 bên cùng tổn thất nhưng trận cuối cũng phải thắng thôi.

Nếu quân ít lương mỏng thì nên đánh thành chiếm đất từ từ, thắng những trận lớn thì phải rút lui bảo vệ thành quả, không ham chiến, thu quân đợi tiếp viện đợt sau mới đánh tiếp. Cách điều binh tuy hơi lom dom, tốn thời gian và công sức theo dõi binh tình nhưng an toàn và tối ưu nguồn lực.

2 Likes

ôm ITC giá 25 ah? Dũng cảm đấy.

Qua vào được ít 29.x à. Giờ TB giá bao nhiêu. Bác cứ theo em. Cả cái ngôi nhà bự quý mỗi bác.

1 Likes

Khét quá. Cụ lấy tk ông nào thế. Hihi

Mất 50% tài khoản ko tiếc . Nhưng kiến thức A7 nếu ai hiểu được sẽ lấy lại số mất và x nhiều lần số đó .

1 Likes

Đa cấp lùa cả bạn bè

Con ếch ở dưới giếng và con ếch đã leo lên khỏi giếng sẽ có cái nhìn về thế giới khác nhau. Để leo lên được giếng thì mất bao lần ngã sứt đầu mẻ chán. A7 là chú ếch đã lên khỏi giếng, anh đứng đó và cổ vũ các chú ếch khác leo lên. Rất nhiều chú đã làm theo và một số thì không. Có một số làm theo leo lên trong quá trình leo sẽ bị ngã xuống đau qua quay ra trách mắng một số con không leo thì hả hê khi người khác bị đau. Rồi bọn chúng quay ra trách mắng chú ếch trên bờ. Bọn chúng bảo trên miệng giếng và dưới đáy giếng khác đếch gì nhau con ếch ở trên bờ là lừa đảo. Bài học rút ra là vị trí khác nhau thì cách nhìn về thế giới cũng khác nhau. Lời khuyên cho anh chị em đó là cứ leo lên khỏi miệng giếng đi dù biết gặp nhiều gian nan nhưng cái quan trọng nhất là khi lên được miệng giếng rồi chúng ta sẽ biết được sự thật.
" A7 là người tử tế nhất sàn chứng khoán"

4 Likes

Chắc tk của ai đó, chứ cụ kêu all in DIG rồi mà

1 Likes

Bác dậy sớm thế , mà bác chỗ nào bắc ninh đó bác quý ơi

Thôi xong, Mỹ tăng 2%, lại chổng mông múc

Chim lợn chăm hóng ghê. Còn bài chim lợn nào hay hơn nữa không?

chim đéo gì, nói đúng sự thật

múc ít margin lúc 29.x hôm qua nhìn thị trường giảm run vcut :)) may mà dig vẫn trụ dc

Còn bài nào chửi nữa không vậy? Để múc thêm

Cụ ôM nhiều mã quá, lại chung 1dòng rất rủi ro

Phân phối thành công cho nhỏ lẻ. Giờ đại hội còn ko tổ chức được còn ra thể thống cống rãnh gì

1 Likes

Lại chổng mông đua

Kinh doanh ,thương trường mà lấy hai từ tử tế,thì suy nghĩ lại đi hoặc đi làm thuê cho đỡ mất tiền. Thước đo là giá trị và kiến thức đúng. Và quan trọng nhất là kết quả. Nếu là đội lên hô hào thì dừng lại, giờ toàn cáo trên này thôi ,còn nếu tư duy này thật muốn tồn tại hãy dùng sự phản biện và sự học hỏi để thay đổi .không vợ con gia đình sẽ bị ảnh hưởng đó bạn. Chúc bạn đầu tư thành công