Kim cương thô cần khai phá

Độc thoại là niềm vui nhưng cũng hơi buồn xíu.

1 Likes

Kk! Lúc ko ai quan tâm thì mới có giá rẻ cho chúng ta gom. Chứ khi nó đẹp như hoa hậu lại khối thằng bu vào. Lúc đó giá nó còn 4.x hay ko? Hay vượt mệnh cả rồi.
Đoàn tàu mới xuất phát sẽ bò chầm chậm. Khi có trớn rồi sẽ lao vun vút thôi.

1 Likes

Vâng Cụ, biết đâu một ngày các bạn L đưa em nó lên 65 như xưa… thực ra nếu nó có mặt trong thế giới chip thì chuyện gì cũng có thể xảy ra. Mơ thì không đánh thuế, t chỉ xác định em nó lên tầm 6-8 là ổn rồi.

2 Likes

Cái tuyệt vời duy nhất ở thời điểm hiện tại là Tây mua số lượng lớn. Chưa rõ bạn Tây tạng hay Tây mũi lõ… Nếu có sự hợp tác THẬT từ skyword thì em nó lên hương.

1 Likes

Dlg luôn là quân bài để Bùi Phét kiếm xèng, liệu ông ấy có chừa một đường về, làm ăn chân chính không… Chính vì lùa DLG nhiều nên dù DL1 có tăng trưởng hàng năm thì vẫn bị nđt coi thường.

1 Likes

Chúng ta không thể biết tin này là thật hay giả: DL1 đã thanh toán xong 400 tỷ trái phiếu + hợp tác toàn diện với với tập đoàn tỷ $ Skyworth.
NHƯNG dù chỉ một phần đúng thì em nó vút về Mệnh…

1 Likes

Đôi khi chỉ cần một thông tin bung ra, đội L setup để đánh trận lớn… chờ xem kqkd quý 4 của em nó thế nào, sắp có rồi.

Không rõ có trận đánh lớn không:

1 Likes

Tính theo tháng…

Đăng trên trang web Cty là tin thật rồi mà bác. Mình nghĩ ko tự nhiên mà Tây gom mạnh 2 phiên tuần rồi.

1 Likes

Quan sát xem hành động của L và dòng tiền thế nào Cụ ah…

1 Likes

Cảm giác bên bán chẳng buồn bán… Bên mua thì rõ ràng rè rặt… Hàng thì chắc tầm đôi triệu là hết.

1 Likes

Q4 chỉ cần lãi thêm chục tỷ nữa là đẹp…

1 Likes

Tây nay có múc không thì múc sớm sớm cho chúng tôi biết.

1 Likes

Lý do Tây múc là đây… hợp tác toàn diện hay góp cổ phần đây??

1 Likes

Noel năm trước thì chỉ có 1 logo
f457721ec1e50abb53f4-11-1344-370x250

Nghỉ trưa thôi ae… chờ đợi kqkd và tương lai của DL1 xem thế nào.

1 Likes

Lái chất lệnh bên dưới lắm thế. Chứng tỏ là muốn kéo lúc nào thì kéo. DL1 và Skyworth ký hợp tác toàn diện rồi. 2024 trở đi KQKD sẽ có bước đột phá mới.

1 Likes

Ai cũng chờ phiên mai xem hàng về thế nào… Nếu hôm nay close 4.6 thì mai xem kịch nhé…chắc hay lắm…

1 Likes

Bay…

1 Likes