Kim cương thô cần khai phá

Cạn kiệt thanh khoản, L thì chất dưới khoe tiền, đè trên vớt vát những cp còn lại… Chờ đợi vượt đỉnh ngắn hạn nào…

1 Likes

Hic, không ai nắm em nó sao, chỉ có tôi và 1 hai người thôi sao…

1 Likes

Ai cũng nghĩ nó tăng rồi…nhưng penny nó tăng nhỏ thì cũng 30-50%… Hàng thì cơ bản và tăng trưởng, lại có tương lai… Thiên thời địa lợi, chờ nhân hòa của các nđt thì bay.

1 Likes

Xem kết phiên 4.6 thì đúng là tuyệt cú mèo…

1 Likes

Tham chiếu… hic… có 25k mà không xanh nổi…

1 Likes

Kệ đi bác. Trước sau gì dòng tiền thông minh cũng tìm đến thôi.

1 Likes

Vâng, tôi thì đánh dài nên kệ thôi… ước mơ nhỏ nhoi là về mệnh… liệu có xa xôi quá không…

1 Likes

Vậy là đã rất rõ ràng cụ ạ:
"Cùng với đó, Skyworth còn có 4 nhà máy sản xuất TV ở nước ngoài, tại Indonesia (công suất tối đa 4 triệu TV/năm), Ấn Độ (tối đa 5 triệu TV/năm), Nam Phi (tối đa 1,5 triệu TV/năm kèm theo làm DIP/SMT gắn chip), Đức (tối đa 500 nghìn TV/năm), bây giờ thêm nhà máy của Alpha7 tại Khu Công nghệ cao, TP. Thủ Đức (TP. Hồ Chí Minh).
Địa chỉ công ty điện tử:

Ảnh trước khi bắt tay với SKYWORTH:

Sau khi KẾT HÔN với SKYWORTH:

1 Likes

Doanh thu dự kiến, sản phẩm chung của Alpha Seven và Skyworth: quý 4/2023 (set up, chạy thử); năm 2024 (sản xuất tối thiểu 500 ngàn TV, doanh thu gần 1.100 tỷ đồng); 2025 (sản xuất tối thiểu 700 ngàn TV, doanh thu gần 1.450 tỷ đồng); 2026 (1 triệu TV, doanh thu gần 2.050 tỷ đồng); 2027 (1,3 triệu TV, doanh thu gần 2.700 tỷ đồng)…

Sản xuất điện tử và linh kiện điện tử tại DLG-ANSEN của Alpha7.

1 Likes

Skyworth là:
SKYWORTH được vinh danh tại giải thưởng Thương hiệu hàng đầu toàn cầu 🎉

🌐 Tại CES 2023-2024, SKYWORTH đạt được công nhận kép trong các hạng mục Thương hiệu CE Toàn cầu và Thương hiệu TV Toàn cầu.

1 Likes

Nhà buồn thiu… t cũng bắt đầu thấy không buồn nói nữa…

Chẳng có ai đồng hành, chán thấy mồ…

Uhm kệ đi bác. Mình mua cho dài hạn mà. Cứ lướt lát mãi toàn âm vốn. Giờ cứ mua tích lũy khi chưa ai để ý tới. Tình hình kinh doanh của Cty có gì mới thì bác cứ cập nhật giúp em nhé! Tks bác!:+1:

1 Likes

Ok Cụ, t sẽ post thông tin mới nhất nhé…

1 Likes

Vẫn có niềm tin lớn năm 2024 sẽ bứt phá tương lai.

1 Likes

Tôi có linh cảm cổ penny đang bắt đầu vào sóng rồi. Sẽ có cổ đi trước cổ đi sau. Cổ tốt giá rẻ ắt hẳn sẽ lên thôi.

1 Likes

DLG nay +4%, mai chắc tới DL1

1 Likes

Vâng Cụ, T thì có chút tiền còi nên vứt đó thôi…Năm 2024 có lẽ là năm bản lề của em nó, hi vọng kiếm được chút cháo loãng…hehe.

2 Likes

May có Cụ tương tác, chứ không một mình t nói nhảm buồn thiu…

1 Likes

Đúng như tựa đề pic. Kim cương thô thì ai mà để ý tới. Nó như cục đá ngoài đường thôi. Khi mài giũa sáng lên thì nhiều người để ý ngay ấy mà.

1 Likes