Kim cương thô cần khai phá

Hehe, có thể lắm, nhưng sợ phải đào phá nhiều

1 Likes

Kim cương :gem: từ từ tỏa sáng nhé!:blush::blush:

DL1 liên tục hợp tác với các tập đoàn lớn chuyên sx thiết bị điện tử của TQ.

1 Likes

Ngon quá Cụ… tương lai bứt phá.

Tương lai là đây! Không tự dưng các tập đoàn điện tử lớn của TQ liên tục qua Việt Nam thăm và làm việc tại nhà máy của DL1. DL1 còn hợp tác toàn diện với tập đoàn tỷ đô $$ Skyworth là đủ hiểu rồi.

1 Likes

Hic, hnay bận đi làm, chẳng theo dõi được, lúc nãy t mở ra thấy tăng… vậy là Tết có cân giò rồi.

1 Likes

Tôi thấy con DL1 này còn tiềm năng lắm. Giá ít nhất phải tầm 7.x-8.x.

1 Likes

Nếu đúng là phát triển ngành điện tử và hợp tác toàn diện với TQ thì t thấy tiềm năng. Mỹ đánh thuế hàng TQ cao, nếu DN TQ hợp tác chuyển giao công nghệ thì tuyệt vời…

1 Likes

Uy tín đấy!

1 Likes

Chào buổi sáng Cụ, cái này hay nè: oversea supply chain.

Là gì vậy bác? Mờ quá ko thấy

1 Likes

Nó là tham gia chuỗi cung ứng nước ngoài Cụ ah.

Câu chuyện của em nó còn dài. Về mặt kỹ thuật, em nó cần tái tích lũy vài phiên ở mức giá này để bứt lên khỏi giá 5.x:

1 Likes

Vì vậy, nếu ai vội thì bán, còn không thì cứ thảnh thơi cho năm 2024…Liệu em nó có trở thành một hoa hậu đi lên từ bùn đất.

1 Likes

T lướt qua một vòng, thấy một số nđt đã để ý em nó… Có thể tiền lớn của họ đang ở mid và bank, chờ dòng tiền này về kéo penny thì tuyệt.

1 Likes

Giá trà đá, mà tiềm năng thì có…chờ dòng tiền để ý em nó thôi Cụ ah. Ae ta cứ thong dong cho năm 2024… biết đâu cửa này lại là cửa sáng. T đã lãi được cốc coffee, và bữa ăn… thế là đủ cho một người làm công ăn lương như mình…hehe

1 Likes

:smile::smile::+1::+1:

1 Likes

Hehe, T với Cụ chẳng qua là đang ôm nó mà nói hay về nó thì gọi là lùa gà… May mà topic rất ít tương tác nên không bị gán kiểu lùa vậy.

1 Likes

Nhìn lại quá khứ của DL1 thì cũng thấy nghi nghi, nhưng vài năm gần đây Doanh thu và lợi nhuận ổn, thậm chí còn tốt hơn nhiều các công ty có tiếng.

1 Likes

Đây nhé:
Theo kế hoạch năm 2023 : ký kết hợp tác toàn diện với một tập đoàn điện tử hàng đầu Trung Quốc (quốc gia có dân số hơn 1,4 tỉ người), nhưng Công ty CP Tập đoàn Alpha Seven (viết tắt A7) vẫn khiêm tốn đặt mục tiêu doanh thu năm 2023 tăng 43%, lãi ròng tăng 12% .

Năm 2022, doanh thu của Tập đoàn A7 đạt 280 tỷ đồng, lợi nhuận 67 tỷ đồng. So với kế hoạch đề ra, doanh thu đạt gần 50%, nhưng lợi nhuận tăng 130%.

Đại hội thống nhất kế hoạch kinh doanh năm 2023 với mục tiêu doanh thu thuần hợp nhất 400 tỷ đồng (tăng gần 43%), lợi nhuận sau thuế hợp nhất đạt 75 tỷ đồng (tăng 12%).

2 Likes