KINH BẮC hội quán

:chicken: e mới có 500 cổ thôi, nó đi ngang 6 phiên ở giá này rồi, vol cũng nhỏ lại mỗi rsi chưa ưng lắm, hi vọng mai có chỉnh thêm để e tbg :grin:

4 Likes

Hi. Em đã có mặt trên tầu cùng Anh và mọi ng. E mới lên hqua. Hnay em đặt giá đỏ.55 mà ko về khớp. Run VNI mà ko dám múc giá đỏ nhẹ.

3 Likes

Hi. E thấy thông tin đang tốt chưa chắc có giá đỏ c ah. Em cũng mong có giá đỏ để mua.

2 Likes

Em còn giữ phân và cá ko?

2 Likes

Em bay hết rồi. Phân em bảo gồng mà nó chồi sụt 2-3 vòng làm em mất hàng trước cửa lên thiên đường. Bán đúng hôm nó vọt tăng ạ.huhu.

3 Likes

Tớ làm mớ PHÂN Las giá 9.x đây

Mai tính cân thêm chút KBC

3 Likes

Mấy hôm rồi em bán giữ lấy tiền chờ vni chỉnh để mua mà chẳng thấy chỉnh. Hi vọng ko phải cái lúc em vào full cổ thì chỉnh.

1 Likes

Giống c, có lúc c dư tiền mặt đến 75% lận, đấy là còn có a Tuyết liên tục khích lệ rồi đấy nếu ko chắc c full tiền đứng ngoài quá. Tính dễ hài lòng ko giàu đc :joy::joy::joy:

3 Likes

Ha ha. Thế có e làm bạn với c. E cũng có lúc 60% ấy chị. Nếu ko đc thúc mua chắc cũng bán thêm hoặc tk có con lãi cũng bán tiếp.

2 Likes

Ngủ sớm lấy đức mai đua mọi người.

4 Likes

Dow Jones vượt 35k xong rồi bỏ đi xa luôn. Hình như CK Mỹ tăng phiên thứ 9 hay thứ 10 rồi.

2 Likes

KBC hôm lên top 3 ưu tiên mua của VPS.
Số 1 KBC, số 2 HPG…
Không khéo mai có giá đẹp để… muốn làm gì làm.

2 Likes

Căng quá

3 Likes

Em díu cả mắt rồi, chúc anh và cả nhà ngủ ngon :sleepy::sleepy::sleepy:

1 Likes

Ngủ thôi, với KBC sẽ vui hết năm luôn

4 Likes

nay bung nóc rồi .

2 Likes

Mọi người vẫn thích ở nhà này?

2 Likes

nhà mới ở đâu bác tuyết nhỉ.

2 Likes

đã quá anh Tâm ơi:))

2 Likes

Sáng em qua nhà chính phát biểu mà thấy mọi người vẫn thích bên này. Chắc vui!

2 Likes