Kinh điển của kinh điển ! May mắn cho ai đọc đc bài viết này và chớp đc cơ hội trăm năm mới gặp để lên top siêu giàu

kể cả nó bán sạch cũng đầy người cướp. Cứ cho là giá sẽ điều chỉnh giảm 8-15% cũng không phải sợ. Chốt xong ôm tiền thì cũng thành giấy lộn rồi bị lột sạch thôi

A7 cho em hỏi mua đất ở Quốc Oai có ngon ko ạ?

1 Likes

Ngon

9 Likes

Kính gửi cổ đông ngành BĐS,
Hiện nay nhóm ngành BĐS mặc dù giá đã tăng trưởng rất nhiều lần nhưng các công ty chứng khoán chưa nâng định giá, chưa nâng giá chặn cho vay của toàn ngành.
Bên cty Em vẫn cho vay ma.rgin DIG 50%, KBC 50%, DXG 40%, HDC 40%, GEX 45%, NLG 30%, KDH 40%, TCH 40%, SCR 40% IDC 50% …nguồn mar.gin ko giới hạn, ls 10.5%, ko có giá chặn, Ae nào thiện chiến LH 0979.424.163. Vui lòng bỏ qua nếu không hữu ích. Xin cảm ơn.

1 Likes

E full CEO theo thầy

1 Likes

Học đại học 5 năm không bằng đọc 1 bài phân tích thực chiến đỉnh cao của thầy. Cứ ôm Dig Ceo theo thầy qua hết chu kỳ, cảm ơn thầy vì những kiến thức mang lại cho cộng đồng

3 Likes

Dạ, em cảm ơn Thầy A7 nhiều ạ!

CEO trong năm 2022, 2023 ra hàng đều, lời nhuận sẽ hiện rõ trong các quý, nên A7 không cần nói nữa. Khi nào các chiên za vào bình luận CEO ngon thế này thế khác là lúc anh em chuẩn bị xuống thuyền :smiley:

Những việc khó và tốn nhiều tiền nhất để đầu tư Bds là giải phóng mặt bằng và làm cơ sở hạ tầng thì gần như CEO đã làm cả rồi. Đoạn đó vay vốn, nợ… nên bctc ko đẹp nên cp bị định giá rẻ. Giờ là lúc thu tiền về, đoạn ngon nhất của một doanh nghiệp bds. Nên cp sẽ tăng mạnh, tăng rất mạnh.

hồ Phượng Mao gần khu công nghiệp, nghỉ dưỡng họ ko thích KCN
image

1 Likes

Vay tiền bank đi xuất khẩu lao động dính dịch ko đi được tình cờ xem video của thầy 7 đang có tiền ko biết lgi múc ngay ceo l14 dig kết quả bằng 5 năm đi xklđ và lĩnh hội được tư duy của thầy

9 Likes

Mịa con bàn phím đòi so mấy thàng q còi nhân ml tuấn mượt với thầy Bẩy bọn đó tuổi phụ khoa gì so với A7 1 người thầy cho tư duy kiến thức từ đó có tiền còn 1 bên mấy thằng chuyên úp pô vặt lông cđ thì tuổi gì ngồi cùng mâm với A7 kkkkkkk

2 Likes

Tiền đổ nghẹo cổ đông CEO 2023-2024

9 Likes

Ngứa đít thế. Khu CN bé tý này ngay sát cổng Vườn vua TIG mà TIG bán còn tranh nhau cháy hàng.
Còn cách Phượng mao 4-5km.

31 Likes

Mấy thằng ngáo, sút DIG công qua mua thép giờ lỗ banh đít A7 ơi.

Tây nó đéo ngu khi mua giá 95

không phải tự dưng các quỹ đầu tư nó gom hàng triệu cổ DIG giá 95, CEO giá 70. Các quỹ đầu tư nó không ngu đâu. Chỉ có những thằng ngu thật mới đi chửi CEO DIG thôi.

4 Likes

Lướt Dig Ceo ăn đc mấy vòng, giữ long phái sinh thật chặt nữa thì tiền vô đầy túi chẳng mấy mà giàu, ở 3 cái sàn này chỉ nể mỗi A7 vì đẳng cấp còn bọn ăn theo anh thì nhiều quá đéo yêu đc

1 Likes

TIG hàng trăm ha đất Hà Nội và ven đô, Tổng tài sản 3k tỷ, chu kỳ ls cao k nợ bank 1 xu nào, bây giờ ls thấp nhất mới vay 1k tỷ trái phiếu. Xây lắp ầm có doanh thu book luôn để ăn chu kỳ này, với kqkd đột biến, cổ tức 15%. Vốn hóa 3k tỷ, quỹ đất vài tỷ đô. Cướpppppppppppp

1 Likes