Kinh điển của kinh điển ! May mắn cho ai đọc đc bài viết này và chớp đc cơ hội trăm năm mới gặp để lên top siêu giàu

Không ôm đất - cổ đất nhanh còn cái nịt. Hiện tại những thứ ngoài đất cát như túi sách hàng hiệu - đồ cổ - đồng hồ sang đang bị gom rất nhiều giá tăng đột biến. Ai trong giới mua bán sẽ thấy sự thay đổi rất lớn. Những bài học và lời khuyên thầy A7 từ năm ngoái đúng từng minimet. Tương lai sắp tới ko lệch đi đâu được - ae nào còn ngoan cố sắp tới sẽ hối tiếc cả đời. Đời người chả mấy có cơ hội lớn như lần này !

Xúc

7 Likes

Múc CEO bằng DIG ko thầy?

Xúc ngay

13 Likes

tôi đến rồi, dự án trên giấy, mút chỉ

tuần sau có khi lại chạy đều 4 5 % 1 phiên

cám ơn A7 , em nhảy ra vô con DIG với CEO như đứa thần kinh =)) nhưng tiền vỡ mồm anh ạ =))

1 Likes

Múc L14, LFI được cả CEO cả DIG. Húp!!!

2 Likes

Dòng tiền đang chảy vào Bđs. Tay to gom hàng rồi đấy. Ae còn chậm chân ngồi đợi rõ hàng xu hướng thì đến lúc nó chạy lại ối với á

CEO cực ngon đấy

23 Likes

Dig ngon hơn Ceo - A7 nhỉ

L14 đang lình xình chưa lên. Còn tiền là Múc L14 được cả trâu lẫn nghé.

Nếu 1 tỉ bác mua đc miếng đất thì bác mua 1 miếng đất. Xong lấy sổ đỏ đáp vào ngân hàng vay được bao nhiêu xúc cổ đất. Tiền lương thì trả lãi ngân hàng. Thế là ăn cả kép đất và cổ đất !

2 Likes

Haha siêu đòn bảy. Nhưng ai chưa vào TT không dám làm đâu sợ hết hồn khi giá giảm. An toàn hơn thì cứ mua DIG giá ngon và MG tẹt ga là được rồi.

1 Likes

Dự án đang còn trên giấy mới có giá này, khi làm xong hết thì mua giá 100k tỏi vốn hoá nhé :rofl:

A7 ko hô CEO vì nhiều yếu tố, cá nhân tôi nghĩ:

1. CEO có thể sẽ phi mạnh hơn DIG trong 1,2 năm tới.
  2. DIG chất lượng cổ đông cô đặc hơn, con dân lùa vào đó an toàn hơn CEO
  3. DIG là core chính của ngành bds, cổ này nhiều thị phi nhất, nhiều người quan tâm từ đầu do học thuyết A7 lựa chọn cho thập kỷ thiên thời, nên A7 tập trung hô ae mua để nắm giữ lâu dài.
  4. CEO đang ra hàng nhưng tiềm năng đi xa không bằng DIG vì nó có ban lãnh đạo gần gũi cổ đông, đất ven nhiều, sạch, giá vốn thấp.
  5. Dự đoán A7 sẽ vào hđqt CEO trước, nên càng ít ng biết tới càng tốt. Nếu LFI IPO xong múc CEO thì A7 một mũi tên trúng 2 đích:
  • đớp ngay cổ đang ra hàng, đất đắc địa Vân Đồn, Phú Quốc, CEO phi trước thì quay tiền dễ, và an toàn để LFI tăng vốn đầu tư.
  • cô đặc CEO và do 1,2,3,4 nên CEO có thể làm bàn đạp tốt để A7 múc DIG vào hdqt.
    Vài lời thế ko biết đúng ý của ae LFI ko.
30 Likes

LFI bao giờ lên sàn để mua A7 nhỉ?

haha, tiến sỹ còn kém lắm.

6 Likes

Em Đang có mấy lô Phú Cát 2 đã ra số nhỏ 100m/ lô cần lên thổ cư. Bác có địa chỉ nào uy tín chỉ em

https://moc.gov.vn/vn/tin-tuc/1285/70389/bo-xay-dung-cong-bo-thong-tin-ve-nha-o-va-thi-truong-bat-dong-san-quy-iv2021-va-nam-2021.aspx
Nguồn cung thiếu hụt, FDI đổ vào nước ta tới 31 tỷ USD dẫn đến
Giá đất nền tăng.
giá chung cư tăng
giá cho thuê BĐS công nghiệp tăng.
Báo cáo của Bộ xây dựng cho thấy tầm nhìn xa của a7 nó chuẩn như thế nào? lũ chim lợn và bọn phản phúc trước khi kêu gào là BĐS ảo bong bóng hãy động tý não mà đọc đi nhé.

2 Likes