Kinh điển của kinh điển ! May mắn cho ai đọc đc bài viết này và chớp đc cơ hội trăm năm mới gặp để lên top siêu giàu

Cứ lên mạn Hoà lạc mà múc đất, đường xá dễ đi lại, ko khí trong lành, giá còn mềm

3 Likes

nếu đọc kỹ các bài của mình và A7 thì sẽ hiểu rõ là 2 năm tới chỉ có đất là cột trụ chống đỡ của nền kinh tế VN vượt qua khỏi khủng hoảng. Đất mà giảm giá thì chính phủ Việt Nam liêu xiêu, cả nền kinh tế đất nước sẽ chìm sâu vào khủng hoảng.
vì thế sẽ ko có ngành sản xuất kinh doanh nào có thể x2 x3 tài sản như bds

• BĐS là nơi hấp thụ Lạm phát. Đơn giản nhất là mn nhìn vào rổ tính lp của GSO, ko có BĐS. Đứng trước suy thoái và Lp thì chọn cái nào. Nền KT bị ảnh hưởng nặng nề của dịch bệnh, suy thoái sẽ dẫn đến bất ổn xã hội và nhiều hệ lụy kinu khủng khác. Phải bơm tiền, và khi bơm tiền thì BĐS là nơi sửa sai, nơi hấp thụ LP. Ko có BĐS thì giá gạo, gà, mắm muối như năm 85,86. Bung bét, phi mã…Nên BĐS còn tăng khi các gói bơm tiền còn diễn ra.
12 Likes

múc

Đường xá ngày càng được hoàn thiện nhanh. Cho nên giờ ai ôm sớm xa xa chút sau này mới ăn đậm Bác ạ

Cứ ôm Dig, long phái sinh là tiền đè sập đầu, nắm giữ long để nhanh giàu

1 Likes

Đọc hàng trăm quyển sách cũng không bằng nghe A7 nói 1 buổi :smiley: Thầy quá đỉnh

5 Likes

Không phải là “chém” mà là BẨN và TRƠ TRẼN!
Thực tế giá nó đã trả lời rõ nhất cho chúng nó rồi! Ngồi đó mà mơ giá DIG ở mức 36 đó. Không hiểu sao những thằng chuyên gia phân tích hoặc là ngu hoặc là “khôn bẩn bựa” như thế vẫn được bọn Công ty CK coi như bộ mặt của mình mà đưa vào cái gọi là Phân Tích nhỉ? Chúng nó ko có lòng tự tôn về hình ảnh của tổ chức hay sao? Hay là vì mục đích riêng mà cả tổ chức cũng TRƠ TRẼN bất chấp tất?

2 Likes

Em muốn xin ý kiến Thầy A7 về việc này ạ. Em có 500 triệu có nên vay thêm 500 triệu nữa để mua miếng đất 1 tỷ không? Hay là mang 500 triệu đang có đi múc cổ phiếu BĐS ạ? Em rất mong Thầy cho lời khuyên ạ. Em cảm ơn Thầy ạ!

xúc hết cổ đất! đất x2 x3 cổ đất x5 x10

1 Likes

Có lẽ trăm năm sau người đời vẫn phải ngả mũ thán phục tầm nhìn tư duy của Thầy A7, một tầm nhìn vĩ đại. Một thực tế cho thấy những ai hiểu và theo thuyết tư duy của Thầy cũng đều rất giàu…Và điều đó đã được chứng minh….,

4 Likes

viết thêm đi bạn, đánh giá khá hay đó

Biết ơn a7 vì những kiến thức, tư duy mà a cho đi. Nó theo mình cả đời, rồi mình lại truyền cho đời con sau này.

3 Likes

Bạn có 500, theo mình nên vay thêm 500 mua miếng 1 tỷ, sau đó dùng miếng đó thế chấp vay thêm được 7-800 triệu, rồi dùng một phần vụt cổ bđs ngon, phần còn lại phòng thủ khi có rủi ro, cân đối đòn bảy hợp lý an toàn nhé :slight_smile:)

2 Likes

Em cảm ơn bác!

Dạ, em cảm ơn bác!

ĐÚng là A7 nhìn xa vạn dặm. Điển hình như đất vùng ven sẽ tăng bởi các nguyên nhân nói trên, ngay cả các tay cò đất lão làng cũng không nhìn ra được vì sao, đợt này thấy đất vùng ven tăng thì các ông đổ xô mua bán đất vùng ven, còn nguyên nhân vì sao đất vùng ven tăng thì chắc chỉ có A7 giải thích được.

3 Likes

này giống dùng margin 3:7 :grin:

1 Likes

Đây mới là lùa gà Bác nhỉ. Chuẩn!

3 Likes

Không thấy A7 khuyên múc CEO nữa ạ, thấy giờ chỉ mỗi DIG. Tháng 8 này Thiên Tân nó unlock 20% cổ phần giá 20 là đau đầu phết

1 Likes

Gớm đến lúc đấy ôm hàng càng chặt đấy. Bán đi ôm tiền mất giá à :)))