Kinh điển của kinh điển ! May mắn cho ai đọc đc bài viết này và chớp đc cơ hội trăm năm mới gặp để lên top siêu giàu

Chưa gì bác đã nói ra hết suy nghĩ của ae (trong đó có cổ đông LFI) thế?

CEO hơi chán vì công ty chứng khoán không cho MG.

CEO đất phú quốc vân đồn còn khủng lắm.
Dư địa cũng ngon

14 Likes

Chắc gì tôi đoán đã đúng, quá nhiều biến số cho hành động sắp tới của LFI nên cứ chém vậy, khả năng nào xảy ra thì DIG, CEO, L14 vẫn đều ngon cả.

8 Likes

Thầy cho em hỏi sóng bđs Ceo Dig 2022 năm nay sẽ lên bao nhiêu

Thú vị, theo đuôi Bác phát!

1 Likes

Trước kia đã từng nghe thầy A7 kể câu chuyện này xảy ra ở Thổ Nhĩ Kì. Sắp tới Việt Nam sẽ tranh cướp đất - cổ đất như thế này đấy.

CEO, DIG đều là Siêu cổ BDS!

kk

18 Likes

Quê e be bé cũng xếp hàng rồi thầy ạ

4 Likes

Kiến thức kinh điển mà thật dễ hiểu và sát thực tế! Cảm ơn A7

2 Likes

kể cả nó bán sạch cũng đầy người cướp. Cứ cho là giá sẽ điều chỉnh giảm 8-15% cũng không phải sợ. Chốt xong ôm tiền thì cũng thành giấy lộn rồi bị lột sạch thôi

A7 cho em hỏi mua đất ở Quốc Oai có ngon ko ạ?

1 Likes

Ngon

9 Likes

Kính gửi cổ đông ngành BĐS,
Hiện nay nhóm ngành BĐS mặc dù giá đã tăng trưởng rất nhiều lần nhưng các công ty chứng khoán chưa nâng định giá, chưa nâng giá chặn cho vay của toàn ngành.
Bên cty Em vẫn cho vay ma.rgin DIG 50%, KBC 50%, DXG 40%, HDC 40%, GEX 45%, NLG 30%, KDH 40%, TCH 40%, SCR 40% IDC 50% …nguồn mar.gin ko giới hạn, ls 10.5%, ko có giá chặn, Ae nào thiện chiến LH 0979.424.163. Vui lòng bỏ qua nếu không hữu ích. Xin cảm ơn.

1 Likes

E full CEO theo thầy

1 Likes

Học đại học 5 năm không bằng đọc 1 bài phân tích thực chiến đỉnh cao của thầy. Cứ ôm Dig Ceo theo thầy qua hết chu kỳ, cảm ơn thầy vì những kiến thức mang lại cho cộng đồng

3 Likes

Dạ, em cảm ơn Thầy A7 nhiều ạ!